Q.1 Điệp vụ 37 ngày 19/11/2020 ngày quốc tế Đàn Ông

Lượt xem: 1,923

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,524
1,088
38 ₿
Nhân dịp quốc tế đờn ông ,được cho xổng chuồng thế là nhanh trí pm xin xỏ a Lục soái ca nhà mình- không uổng công chờ đợi tầm 16h hơn thì nhận đc code
thế là canh đúng 17h30 đi làm về phi ngay sang Dubai Q1 tới nơi vừa bong 18h00
Cảm nhận đầu tiên bên ngoài nhìn khá sang trọng. mình vào thì chú bảo vệ kêu dừng ở cửa để chú dắt cho. chú nhiệt tình ghê (+)
vào trong thì nhân viên chào đón khá tốt. bé lễ tân loli nhìn cưng xỉu lên xỉu xuống, làm mình muốn bắt về nuôi. các bạn nhân viên đều niềm nở và lễ phép
cơ sở có thang máy (+) . đây là một điệm cộng vì massage xong mà đi thang bộ thì hơi oải

Vào phòng thì phòng đẹp , bồn tắm rộng , giường rộng. (+)
mình đi vé thái nên phòng chỉ có xông ướt. nhiệt độ phòng xông ở đây theo mình là khá nóng. ngồi 1 lúc tưởng như luộc người luôn. Mình ngồi xíu chịu k nổi chui ra liền mà người mồ hôi đầm đìa. Khoảng này chắc cơ sở xem chỉnh lại xíu chứ không khéo phỏng mất ( - )

Lúc xông hơi thì bé đã vào nhưng mù mịt quá mình k thấy gì bên ngoài. vừa chui ra khỏi phòng xông thì bé lúc đầu trong góc tường ra chào. hehe làm hết hồn quỷ xứ à.WoW bé này cao 1m67 nha đứng gần bằng mình luôn. Bé tâm lý hỏi mình tắt bớt máy lạnh để tí người khô còn vào tắm k bị cảm (+ +), mình rất thích điểm này nha. Lau người cho khô , ngồi nghỉ xíu thì bé bảo vào tắm cho như con kkk. gội đầu, bông tắm lau xà bông các ngóc ngách

Tắm xong mò ra giường nằm cho bé massage Khỏe. Làm có lực, bài bản , chi tiết từng bộ phận (+)
Bé nói chuyện vui vẻ kể chuyện cũng hài lắm (+). hỏi thăm ra thì vào nghề 2017. đã kinh qua nhiều cơ sở có tiếng trong SG nên tuy số mới nhưng tay nghề khá lão luyện nha. Massage lưng , vai , chân , tay , đầu .... đắp túi dược liệu ngay thắt lưng làm cảm giác khoan khoái cả người, đi đá nóng cũng bài bản vừa đủ nhiệt (+)

Xong massage khỏe rồi thì tới massage thái. đi thái đầy đủ chậm rãi k qua loa. thái từ nằm xấp tới nằm ngửa bánh bao kẹp xúc xích. Mà cũng thương, lông mình hay cạo nên lúc ra nó cứng cạ vú bé hơi đau mà bé vẫn làm cho mình (+) lúc đi thái bonus vài cài chụt chụt các ngóc ngách

Massage mệt : BJ 60%, HJ 40%
bé BJ cũng nhiệt tình, đá bi lau cột, ngậm hết thằng em. xoáy sú bắp bla bla bla (+)
nhưng dùng tay hơi nhiều nhất là khúc sau và có lúc bị mạnh tay làm cảm xúc hơi không trọn vẹn cho lắm (-)

Xong việc mình nhìn đồng hồ đã 7h35.mình nghĩ bụng chết cha lố giờ mà locker k hối , bé cũng k hối (+)
ra tắm rửa rồi phi về nhà cơm nước bổ sung lại vitamin
công nhận massage xong chạy xe cảm giác nó bay bay nhẹ nhẹ như thế nào ấy kkkk
thôi kết bài !!
-------------------------------------------------
đánh giá : KTV37
cao 1m67 chống chỉ định bác nào thích loli
mặt : có nét xinh , dâm ngầm
v1 : quýt việt, núm nhỏ
v2 : hợp dáng người
v3 : to tròn doggy chắc hết nấc
v4 : còn mặc xịp nên k khám phá được
giao tiếp : vui vẻ dễ bắt chuyện
massage khỏe : 9/10 điểm
massage thái : 9/10
massage mệt : 7/10
-------------------------------------------------
Tic = xin a Lục
Tip = Tic
locker cafe
chú giữ xe cafe

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Muội cảm ơn huynh đã đóng góp những đánh giá quý báu dành cho cơ sở ạ. Muội sẽ nhanh chống khắc phục các khuyêt điểm ở trên ngay ạ. Chúc huynh ngày mới thật vui vẻ ạ

• Love
Điểm cảm xúc: nhimxu

Hunghao

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
27/12/16
Chủ đề
9
683
189
0 ₿
Có code free úp lên onsen cho nó thoải mái, cái này cũng tuỳ gu mỗi người thui.

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,524
1,088
38 ₿
à quên khen nữa. khăn ở cơ sở xả nước xả nên thơm k bị hôi mùi ẩm nha. hồi tối viết là hơi buồn ngủ nên quên ấy

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Hihi thế không biết mấy bé có thơm không ạ

• Haha

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,760
1,543
Xì Gòn
25 ₿
Thêm nhân tố nữa rùi. Toàn lúc cuối tháng . Chắc phải đi móc túi bác lục kkk

• Haha

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,773
4,537
30 ₿
số mới luôn ta, các pác nhanh thiệt

damme

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
17/10/18
Chủ đề
5
137
20
27
0 ₿
đu theo chuyến, cơ mà bác để em gặp lại bé 37 này nha, 2 bác khám và phá số khách đi plssssss