Điệp vụ 38

Lượt xem: 633

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

buzz1020

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
11/7/15
Chủ đề
22
296
119
31
0 ₿
Ngồi chán thế là đánh cái điệp vụ qua cho bác Lục, thế là đc cái tin nhắn lại. Xách xe đến Tây Thi làm thủ tục thì cũng đc lên phòng

Xông hơi, tắm rửa như bao lần đi matxa khác, e 38 này thì tướng k phải mình dây, có da có thịt, nói chuyện thì cũng hơi tưng tưng, e tắm cũng tương đối kĩ

Leo lên giường cho e matxa thì đánh giá e này matxa khỏe tạm được, e đánh có vẻ hơi qua loa, cũng khá thất vọng, đến phần matxa thái thì do e có v1 hệ bưởi nên matxa Thái tốt + đi lưỡi khá nhiệt. Phần kích thích cảm giác khá tốt, đến phần chăm sóc thằng em thì e làm BJ./HJ với tỉ lệ 30/70. E ấy chỉ BJ 1 tí xog thì làm tay từ lúc kết thúc BJ đến khi thằng em đầu hàng, ngực e ấy chỉ cho sờ mình có chồm lên để "trở về với tuổi thơ" thì bị e ấy nhé tránh ( thất vọng tập 1 ), sờ xuống dưới thì bị e ấy khép chân lại, cũng chỉ sờ vòng vòng ở bên ngoài thôi, cũng chủ động gác chân lên nhưng k làm gì nhiều, giống như hàng trưng bày cho mấy bác nhìn thôi ( cũng hơi thất vọng tập 2 ). Nói chung so với các KTV matxa Thái các cơ sở khác thì e này chỉ làm cho khách thôi và khách chỉ đc nằm yên cho e ấy làm. Xong thì cũng ending

Đánh giá :
V1 : to, hệ bưởi
v2 v3 : do tướng to + có da có thịt nên 2 vòg đó tương đối to
v4 : mình chỉ sờ bên ngoài 1 tí r nằm yên nên k đánh giá

Kết quả : tic bác Lục lo + tip

P/s : đọc các bài rp 38 của mấy bác rp ghê quá còn mình đi thì thấy phục vụ như mấy chỗ bình dân khác chứ chưa thấy sự hài lòng như mấy cơ sở khác mình đi, có lẽ số mình xui vậy :D

TigerCubs

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/4/16
Chủ đề
1
19
6
42
0 ₿
Chắc do bạn xui thôi hoặc ngày hôm nay em ko đc khoẻ. Chứ mình mới đi hôm qua xong, cũng gặp bé 38 này. Mặc dù là lần đầu gặp nhưng thấy dễ thương vô cùng. Service ko có gì phàn nàn. Do mọi thứ diễn ra như mọi người report nên mình ko viết thêm về em 38 này thôi.

em_tập_massage

Binh Nhất
Bé Tập Massage
3/7/15
Chủ đề
3
45
5
44
0 ₿
chia buồn cùng thớt , tôi đã đi bé này rồi ngoài body hơi múp ko pải gu còn lại điều hài lòng và ok , ko riêng mình tôi rất nhiều ae đã trãi nghiệm , ko bik khi phục vụ cho bác bé có vấn đề tâm lý khách quan gì ko hay ko hợp gu bác nên thế . Chia bùn cùng đồng đạo kkkk

Cha Nội

Tập Sự
Cao Thủ Massage
29/7/18
Chủ đề
0
1,003
351
37
0 ₿
tôi đi bất kì đâu mà gặp thái độ là ăn 1/2 tic.

Kinat

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
16/3/18
Chủ đề
9
309
86
0 ₿
Chắc sắp tới mùa nên k được vui B04

Note

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
23/3/19
Chủ đề
0
9
0
30
0 ₿
đen thế bé này ok mà , hay gặp đúng hôm em mới chia tay người iu :)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.