Điệp vụ 4-11 cùng number six

Lượt xem: 1,701

kaka123

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
9/4/14
Chủ đề
9
129
48
0 ₿
điệp vụ bữa h chưa có time viết, h viết bù trả bác Lục hehe ... đăng ký điệp vụ kha khá ngày thì cũng được bác Lục phát nhẹ cái code ... lòng phơi phới Kaka phi ngay tới Minh Long ... vào tới lễ tân cũng mần thủ tục bt nhưng nghe đâu có bác Lục gửi trùng code, xog chị quản lý phải check xog 1 hồi lâu chị nhận ra Kaka là khách quen P.A nên cho mình lên luôn, chị chủ cute hehe :D ... thủ tục xog mình bù 300k lên onsen và yêu cầu bé 06 ...
sau hơn 3 tháng comeback Minh Long thì nay đã update kha khá nhiều về csvc nhưng rất mệt vụ phải leo hẳn 4 lầu =.=
bước vô phòng thì ấn tượng đầu là có cái giường khá thích :D ... tiếp đến là cái bồn để dành cho bơi lội :)) ... điểm trừ khá bự là cái ghế ngồi để ngay trước cái toilet mà toilet hôm đó hư hay sao nhìn hơi bị ớn =.=''
Kaka ngồi ghế đợi tầm 5' là bé vào, vẫn thần thái ấy nhưng h bé đã tóc ngắn, vẫn xinh xắn cute nở nụ cười ôm quấn quýt lấy mình, 2 người ngồi khám phá nhau chục phút rồi cuối cùng cũng dắt nhau đi bơi :D
Onsen: đường lưỡi của bé vẫn lợi hại như ngày nào, Kaka tính khám phá bé mà bé làm phê quá nên chỉ bik ngồi đó hưởng thụ, xém out 1 2 lần luôn =.= bé bik bé giữ cho mình hay sao á, rồi bé cũng tắm cho mình, tắm rất kĩ nhá ae :D rồi bé nhẹ nhàng dìu mình ra rồi lau cho mình ko xót chỗ nào :D
Massage mệt: do bé mân mê mình bê quá nên mình kêu bé pass qua massage khỏe luôn. Rồi bé bảo mình nằm úp bé làm Thái, mới đầu bé đi đường lưỡi tới lui rồi lâu lâu hun nhẹ lên tai Kaka, nổi hết da gà luôn =.=sau đường lưỡi thì bé trườn Thái, cặp ngực chất lừ đi tới đâu là phê tới đó :D sau 1 hồi thì Kaka cũng lật ngửa lên, bé cực kì hiểu ý chiều mình, mình muốn bưởi là bé cho ăn bưởi, muốn khám phá sông suối thì bé cũng ok luôn. 2 người quấn nhau hơn 1 tiếng ko rời nhau 1 tẹo luôn ... tới đoạn cao trào bé cũng nước nôi lên láng thì bé làm skill lạ mình xém phụt 2 lần rồi lần 3 bé cho mình phụt trong sung sướng ... xog bé nằm cạnh mình nói nay e cũng phê quá a ơi B36 xog bé dắt mìnhđi tắm rồi mặcđồ ra về, bé còn trao cho mình nụ hônđắm say nữa hehe :D
Tic: bác Lục tài trợ + 300k up onsen
Tip: giá thị trường ^^
P/S cám ơn bác Lục đã liên tục tạo cơ hội cho ae cọ sát với các e nhé haha :p

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564