Điệp vụ 4/7 dâm dâm cô nương 32

Lượt xem: 1,712

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

ChangtraiBinhTan

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
24/7/18
Chủ đề
9
88
13
HCM
0 ₿
Hôm qua changtraibinhtan may mắn nhận được điệp vụ từ @@Lục A Ka , Code miễn phí Thái. Đi làm về ghé luôn. Nay được random nên nghía lại thấy em 32 rảnh nên bốc luôn vì mê BJ ngược của em quá huhu

CSVC thì vẫn như cũ ổn trong tầm giá.
Mình đã gặp em 1 lần nên vào cũng dễ nói chuyện hơn, mình khá thích body e này nhìn minhon hay anh em gọi là nuột nà á.
Mới đi làm về mệt nên em vào nhẹ nhàng dẫ mình đi tắm cọ rửa khá kĩ càng, mình thích em bởi vì sự chu đáo trên từng khách hàng, không qua loa và rất yêu nghề
Massage Khỏe: Điểm mình mê mệt nhất vì em massage 1 tiếng hơn cho mình người giãn ra rất thích . Vừa massage vừa tâm sự gia đình em người Sài Gòn chân chất lắm. Có tâm với nghề nên khá mến em.
Massage Thái: Sau đó tới màn mệt mỏi,em cởi đồ bắt đầu đi thái ngực em có vẻ là điểm trừ nhẹ to mà ko đc săn chắc lắm nhưng đi khá nhẹ nhàng êm. Đoạn mong chờ của mình nhất Em bắt đầu màn Bj ngược, em lật mông mình lên lần này làm rất lâu cảm giác phê pha sướng mình rên lên.
- Sau màn BJ ngược thằng em có tinh thần hơn nên nói e lật ngược lại Bj, HJ để tiện tay khám phá hehe
Cũng khám phá v3,v4 một hồi em Bj mạnh hơn và được 15p em phai chào thua
Tic: AD @@Lục A Ka tài trợ (gửi lời cảm ơn đến AD lục)
Face: dễ nhìn 7 điểm
V1: 6,5 điểm
V2: Gọn gàng 8 điểm
V3: nuột nà 8 điểm
Service: 9+ điểm bởi vì tê tái nhiều trò vui cho anh em xả stress , thư giãn cũng như khoẻ hẳn người ra mới cho anh em mệt
Tip: 5xx.
Locker: 20k cà phê

Trên đây bài review của mình chân thật nhất anh em đi cảm nhận nhé. Lúc xuống trễ có mấy em hot lắm mà ko hỏi số. Hi vọng đợt tới bác Lục Đẹp trai chiếu cố thêm để review hết cho anh em.
Cảm ơn Mod duyệt bài

• Like
Điểm cảm xúc: Thân Khoa and TigerCubs

6sauchin9

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
5/12/17
Chủ đề
18
411
134
33