Điệp vụ 5/11... Với số 11

Lượt xem: 1,178

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

sew700

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
4/9/14
Chủ đề
33
177
78
35
0 ₿
Sau bao lầu inbox cho bác Lục thầm kín nhưng không hồi âm vì…thiếu nội dung thì lần này đã được bác Lục hồi âm.

Sau khi nhận hồi âm cũng suy nghĩ dữ lắm là lúc đó cũng trễ rồi , sợ đi về rồi đi tập gym không nổi nhưng thằng nhỏ nó mạnh hơn thằng lớn nên phải nghe theo ý nó , xách con xe đi mà phân tâm dữ dội là có nên lên onsen không ? thêm 200K cũng là vấn đề chứ bộ , nhưng thằng nhỏ lại kiu là chìu thì chìu cho tới luôn đi .

Quy trình vẫn như cũ , mấy em locker thì nhiệt tình thôi rồi. chạy chuẩn bị phòng cho anh để anh chơi sớm về sớm .

Phòng của Shangrila vẫn vậy , vẫn như ngày nào , vẫn nóng , vẫn nước , vẫn khô và không gì bàn cãi cho vấn đề này .

Vô cửa 1 cái là ẻm chào mình , em dễ thương mặn mà …ý … em nó không mặc áo dzú …vãi rồi …
Thôi xông nhẹ cái ra để em nó mần thịt nào …
Massage khỏe thì thật sự là em nó có kinh nghiệm làm spa thư giãn thôi , chứ không bẻ xương khớp lắm đâu.lần này mình ko mỏi xương lắm , chỉ nhức đầu công việc nên cũng khuây khỏa phần nào .

ẻm rị mọ rị mọ thôi mình qua tắm đi anh …ư ư ư …
ẻm tắm sạch sẽ và vô đủ bài , không thiếu gì cả , phê thôi rồi … kể hết ra mà phê thôi rồi , nhẹ nhàng tình cảm và lần đầu tiên trong tuổi đời hơn chục năm đi massage thì lần đầu em CIA các bác ạ…phê thôi rồi .

đánh giá tổng thể em nó :
V1 : cũng dạng nhỏ thôi , nhưng sau hồi đi Thái thì nó cứng tê thôi rồi .
V2: cũng nhỏ gọn.
V3: ngon ấy , doggy sướng thôi rồi .
V4: gọn gang ,sạch sẽ .
ẻm số mấy …ẻm số tháng này đấy các bác ạ.
Tổng thiệt hại:
Vé : up lên onsen.
Tip : = vé up + cái phê phê
Locker : chắc được li trà hữa .

Em chuyên gia đi trong giờ làm việc vì em hay mệt mỏi trong giờ làm việc và phần đi vé miễn phí thì em hay đi trong giờ chiều để các em có thể kiếm thêm vào buổi tối .

Đây chỉ là suy nghĩ của em thôi chứ thằng nhỏ hết đòi rồi .

Em nó còn chê thằng nhỏ sao nhỏ vậy :((( nhưng sao cứng với dai quá :((…buồn dễ sợ …bác nào có cách cho nó to to xí thì chỉ em với ạ . buồn lắm .

• Like
Điểm cảm xúc: THOR2017 and azucar

THOR2017

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
9/10/17
Chủ đề
10
297
65
36
0 ₿
chia sẽ thiệt tình dữ , chắc mấy bé cũng thương bác lắm đây.

Kim Giang

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
22/11/17
Chủ đề
14
296
64
31
0 ₿
bác rp hấp dẫn quá, đang lăng tăng không biết chọn ai, thấy cái bác viết muốn đi ngay.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.