Điệp vụ 6/1 tại Dubai Tân Định

Lượt xem: 1,274

gaconsg

Binh Nhất
Bé Thích Massage
8/7/20
Chủ đề
3
55
8
0 ₿
Đầu năm may mắn được bác Lục trao vé đi trải nghiệm tại cơ sở mới nên phi xe đến làm thử một chuyến,cơ sở khá dễ tìm.Khi vào được nhân viên đón tiếp rất nhiệt tình.Mình đặt vé onsen 1 và nhanh chóng chọn được em số 9 qua ipad,ngồi chờ chút rồi lên phòng luôn.Phòng rộng và đẹp,đầy đủ tiện nghi,mình tranh thủ xông hơi cho khỏe người.Tầm 10 phút thì em đã tới,em chào hỏi mình rồi cả 2 bắt đầu vô màn tắm.Em tắm kĩ từng chút một cho mình trong khi mình thoải mái khám phá cơ thể em.Em rất chủ động cho mình ăn cam luôn,cam vừa tay,săn chắc,vừa ăn cam vừa khám phá sông suối của em,em rên làm mình rất phấn khích.Tắm xong em lau khô người rồi bắt đầu làm matxa khỏe.Bài này làm đầy đủ chân,tay,thân,đầu chỗ nào cũng được làm tốt,có lực.Tới phần thái thần thánh,em đi lưỡi khắp cơ thể,sau đó dùng cặp cam di chuyển,đi tới đâu phê tới đó.Sau đó là chiêu bánh mì kẹp xúc xích,tới màn 69 em bj,mình thì húp trọn suối nguồn của em,húp phê quá nên thằng em cũng sớm đầu hàng.Nằm nghỉ chút rồi em đưa mình đi tắm.Đang lâng lâng sung sướng thì tự nhiên em cho mình tự tắm,chỉ đứng rót sữa tắm cho mình,tắm xong thì cầm khăn tự lau người luôn,tụt hết cả hứng.Sau đó mình chào em rồi theo locker xuống sảnh.Xuống nơi được anh lễ tân nhiệt tình chuẩn bị phần bò và rượu ngon xuất sắc,cảm thấy vơi đi cái tụt hứng khi nãy.
Nhận xét chung em số 9 vui vẻ,dễ thương,làm kĩ,rất phê,v1 8.5/10,v2 8/10,v3 8/10,v4 8.5/10 khít,nhiều nước,hơi thất vọng về màn kết thúc của em.
Cơ sở tiện nghi,sang trọng,anh lễ tân siêu nhiệt tình
Tổng thiệt hại:tick bác Lục cho,Tip=tick.
Một lần nữa cảm ơn bác Lục và cơ sở đã tài trợ,chúc cơ sở ngày càng phát triển.

• Like
Điểm cảm xúc: Anh chịu chơi

Anh chịu chơi

Tập Sự
Bé Thích Massage
24/6/20
Chủ đề
0
52
25
0 ₿
nơi xã stress lý tưởng. bé 09 này lam tốt nhỉ. món ăn là miễn phí hết hả bác