Điệp Vụ Gò Vấp Điệp vụ 68 viên mãn

Lượt xem: 806

Kakaka.Olala

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
9/11/20
Chủ đề
13
146
26
Tp. HCM
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Lời đầu tiên, xin cảm ơn BQT đã tin tưởng và giao điệp vụ cho tui. Sau khi nhận đc code, tui bắt đầu luôn vào điệp vụ. Vừa tới Ánh Dương, các a nhân viên đã hướng dẫn tận tình từ ngoài lên phòng. CSVC của AD phải gọi là quá tuyệt vời, mình cực kỳ ấn tượng, phòng rộng, đầy đủ xông hơi ướt, khô, vệ sinh,... Đầy đủ cho cuộc thư giãn. Phòng xông hơi nhanh, đỡ mỏi hẳn (để lát lại mệt)
Xông đc 5p thì bé vào, bé xinh đặc Cần Thơ (gạo trắng nước trong). Phải nói là bên cạnh bé, nói ko hết chuyện ấy.
Phần tắm và khỏe thì bình thường, cũng giống các cơ sở khác. Khỏe gồm đá nóng, xoa bóp cổ vai gáy và chân. Bé đấm đủ lực, đảm bảo giải mệt tập 2, chỉ có 1 điều là bài khỏe bé hơi ít (góp ý theo quan điểm cá nhân).
Sau 1 hồi khỏe khỏe, vào việc bé hành mệt. V1 đồ sộ, bé đi Thái tê tê, thêm lưỡi nữa tuyệt luôn (có góp ý nho nhỏ, bé đi lưỡi cảm giác với tui thì hơi nhẹ chút), và đỉnh nhất là lúc bé lịc tai, nó phải gọi là pheeeee. Lật người lại, bé đi Thái tiếp và từ từ chuyển sang tư thế 69 nhịp nhàng. Tui lúc đó chỉ có hưởng thụ thôi, còn nghĩ đc gì đâu. Đc 1 lúc thì chào thua bé
Tắm rửa lại, thay đồ đá tô mì trứng thơm ngon chanh sả rồi về. Kết thúc điệp vụ
Tic: code điệp vụ
Tip: 800k

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
143
1,143
2,276
1,324 ₿
chúc mừng bạn đã hoàn thành nhiệm vụ, tuy nhiên bản báo cáo trễ hạn nên LAK nhắc nhở lần dầu nhé

• Like
Điểm cảm xúc: Kakaka.Olala

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,926
3,194
Hang Thỏ
64 ₿
Mừng bác ổn áp... bác viết v1 bé đồ sộ... mng đọc chắc tưởng...:6onion23:

• Haha

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
74
942
435
0 ₿
Cảm ơn anh đã dành thời gian trải nghiệm Dịch vụ Ánh dương … chúc mừng anh đã hoàn thành suất sắc điệp vụ.
Trân trọng cảm ơn Anh!

• Like