Q.12 Điệp vụ 7/12 cùng em 39 Cẩm Thy

Lượt xem: 5,261

gaconsg

Binh Nhất
Bé Thích Massage
8/7/20
Chủ đề
3
55
8
0 ₿
Chào các bác, lần đầu em thực hiện điệp vụ nên có gì thiếu sót mong các bác chỉ bảo thêm.Hồi trưa nay may mắn nhận được code của bác Dory vì dự đoán đúng trận Tottenham vs Arsenal tối qua thế là chiều tối phi ngay đến Cẩm Thy thực hiện điệp vụ.Vừa vào tới được anh giữ xe và lễ tân đón tiếp rất niềm nở, thân thiện.Mình đặt vé onsen 1 và yêu cầu 1 trong 3 bé hot girl nức tiếng ở đây nhưng anh lễ tân nói phải đặt lịch trước, hơi thất vọng,đành nhắm mắt xuôi tay random một em ngẫu nhiên rồi locker dẫn mình lên phòng.Phòng được bố trí rất đẹp mắt, màu tím mộng mơ.Trong lúc đợi bé lên mình tranh thủ xông hơi chút cho khỏe người, phòng xông có thêm tinh dầu sả nên khá sảng khoái.Khi xông được chừng 15p thì bé đã xuất hiện, bé chào mình rất ngọt và nhìn thấy thân hình bé là mình muốn ôm liền rồi.Sau khi bé trút hết vải vóc trên người thì mình chỉ muốn lao ngay vào bé, bé khá cao khoảng 1m7,đứng bằng mình luôn, mình dây đúng gu mình thích.Hai anh em lao vào bồn, bé nhẹ nhàng tắm cho mình, mình thì tranh thủ khám phá các vòng của bé, vòng nào ra vòng nấy,nhỏ nhưng rất săn chắc như gái mới lớn.Tắm xong mình lên giường cho bé massage.Ms khỏe rất có lực, làm bài bản.Tới phần ms mệt thì khỏi phải chê.Bé dùng v1 đi khắp cơ thể mình, đi tới đâu phê tới đó, mình thì thoải mái bú bình và thám hiểm v4, rất khít và ẩm ướt, tiếc là không được 69, nếu được thì phê tận nóc.Tới phần BJ thì mình phê quá nên vài phút là out trong sung sướng.Bé lau người và tắm lại cho mình rồi hai đứa ngồi tâm sự tầm 20p.Sau đó mình ôm hôn rồi tạm biệt bé ra về, kết thúc một ngày tuyệt vời.Không biết các bé có số hot bên đây có hot hơn không chứ mình thấy bé 39 này rất tuyệt.Khi xuống tới sảnh được anh quản lý hỏi thăm tận tình về chất lượng phục vụ và chuẩn bị dùm mình mì trứng, trái cây để hồi sức.
Đánh giá chung V1 10/10,V2 8/10,V3 8/10,V4 9/10.
Nhất định sẽ ghé lại để được khám phá bé nhiều hơn.
Cảm ơn bác Dory đã tài trợ,tick free thái up onsen,tip bằng vé onsen.

• Like
Điểm cảm xúc: nguyen89

DucTrungVN55

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
10/8/19
Chủ đề
5
132
38
34
0 ₿
Bé này là 79 cũ đó bác, bác mời gặp lần đầu ah? Bé này thì khá vui tính rồi người lại đẹp ... chúc mừng bác

• Like
Điểm cảm xúc: Biển mặn and gaconsg

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
78
1,465
516
32
0 ₿
Cám ơn bác đã tin tưởng và ủng hộ cs và bé ạ... Ad cũng mang bác thông cảm vì ko gặp được ba số 01,18,79 ạ, nhưng bé 39 nhà ad cũng là một trong những gương mặt xuất sắc của cs đó bác... Lần sau bác có ghé ửng hộ và trải nghiệm ba bé kia phiền bác alo trước hoặc đặt lịch để khi đến ko mất thời gian chờ đợi ạ... ko phải vì các bé quá hót mà phải đặt lịch trước đâu bác, cs sợ bác đến đúng lúc các bé đang phục vụ khách bác phải chừ đợi vì thế ad phiền bác đặt lịch trước để khi đến bác được các bé phục vụ luôn ạ.....
Thanks bác, chúc bác nhiều sk và thành công.

• Like

Namthanh6699

Binh Nhì
Bé Thích Massage
10/8/19
Chủ đề
2
85
37
33
0 ₿
Chúc mừng bác

• Like
Điểm cảm xúc: gaconsg

DucTrungVN55

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
10/8/19
Chủ đề
5
132
38
34
0 ₿
Very good

• Like

MinhTung92

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/8/19
Chủ đề
4
238
44
32
0 ₿
Nghe V4 9/10 là thích rồi kkk

• Like

ThoDen357

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
10/8/19
Chủ đề
9
278
79
39
0 ₿
Mấy hôm ko vào diễn đàn các bác đi check nhiều quá cơ... chúc mừng bác

• Like

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
78
1,465
516
32
0 ₿

nguathaiduong

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
9/8/20
Chủ đề
1
106
16
0 ₿
Mừng bác phê

• Like

Chym Sun

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
8/1/20
Chủ đề
2
125
44
38
0 ₿
Bác cho điểm cao thế nhỉ? Mà phải công nhận bé này ngon

• Like

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
78
1,465
516
32
0 ₿
Ad xin chân thành cảm ơn những tình cảm và sự yêu mến quá AE đã dành cho CThy ạ??? CThy sẽ luôn phấn đấu để đem lại dịch vụ tốt nhất cho quý ae