Điệp vụ 79

Lượt xem: 1,306

BadBoy9999

Binh Nhất
Bé Thích Massage
20/11/17
Chủ đề
5
80
9
25
0 ₿
Bữa nay sn ông anh nên có đi ăn và uống được vài chai. Khi uống xong thấy người mệt mệt nhớ ra có caia điệp vụ ở bình tân nên phóng xe đi cái vèo. Tới nơi thì chạy xe xuống hầm gửi xe rồi đi cầu thang lên lễ tân làm thủ tục locker hỏi có yêu cầu gì k thì mình nói chọn cho mình số 79 nha. Xong xuôi ngồi đợi 1p thì locker dẫn lên phòng. Vào xông hơi được khoảng 4-5p thì đi ra ngộp quá chịu không nổi thì lúc này e cũng vừa bước vào. Ấn tượng với gương mặt trẻ trung và cười rất dễ thương. Lúc định nhảy vô bồn cho e tắm cái e kéo lại nói lau mồ hôi sạch rồi vô kẻo bệnh. Lúc e lau mình thì cũng được hôn mấy cái vào mặt :))). E tắm rất kĩ nha tắm từ trên xuống dưới tới 2 lần lỗ tai mà e cũng rửa sạch luôn ak :)))). Tắm xong e lau mình khô rồi e kiu lên giường nằm chờ xíu e đi lấy đá.
Mát khoẻ thì e đấm đủ lực đầy đủ bài có đi đá nóng đầy đủ nha mà e có xen giữa mấy đường kiến bò trong lúc mát khoẻ nữa nha.
Mát mệt thì e đi lưỡi từ mông lên đầu 2 bên đều đặn tiếp đó là cặp cam đi theo sau nó đã sướng gì đâu ak. Xong phần lưng rồi thì e kiu quay lại. Mới quay lại thì e đã hôn liền mấy phát vô mặt liền thì mình cũng đáp trả lại e bằng ngồi lên và bú bình e. E cũng đi lưỡi và cam của e giống như lúc làm lưng vậy. Sau đó là e tiến tới thằng e mình tới mát xa cho thằng e của mình. E vừa bj vừa hj nha bà con mà bj nhiều hơn hj chút. E bj phê quá làm mình như hồn đg đi đâu rồi vậy. Cuối cùng thì cũng phải out trong sung sướng :)))).
Face e thì dễ thương trắng trẻo
V1 cam việt vừa tay
V2 thon gọn ôm đã
V3 săn chắc
V4 nước đầy đủ nha
Tic mod rubi tài trợ tip 5xx locker 50k giữ xe 10k
Cuối cùng thì xin cảm ơn mod rubi đã tài trợ cho e 1 buổi tối sung sướng :))))

• Like
Điểm cảm xúc: Grap

XuanNguyen5259

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
7/2/18
Chủ đề
20
345
52
0 ₿
được bé dễ thương vậy thì ngon rồi , chúc mừng thớt được quả ngon trym