Q.5 Điệp vụ 8/11, Ngày trở về

Lượt xem: 1,044

Yamaham

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
13/12/18
Chủ đề
40
702
188
43
0 ₿
Martha
Sau thời gian trú ẩn từ luyện, điệp viên YMH nhận lệnh từ bác @Lục A Ka quay trở lại với nhiệm vụ khám phá cơ sở mới: hồ sơ Big Bang với bí danh 68

Bước vào tầng 1, sảnh đón tiếp rất đẹp, sáng sủa và khang trang, ngồi uống nước 1 chút là bạn nv đưa lên lầu. Phòng mat xa rất lớn, như căn hộ mini, ghế sofa lớn, tivi kết hợp loa nghe nhạc du dương êm dịu, ánh sáng bố trí đẹp và sang trọng, nhạc do bé chọn theo sở thích yêu cầu của mình. Phòng xông khô và nước chung 1 combo, đẹp và hiện đại. Bồn mat xa loại sụt nước nên ngâm mình trong này YMH rất thích sáng khoái vô cùng

YMH chọn 68 vì xem hình thấy v1 thuộc loại big size, nên không thể bỏ qua được Và đúng như thông số trên hình, vì thuộc hàng cự to và real, bóp rất sướng và đầy cả bàn tay. Xuống tắm bé có kỷ thuật Bj mà lần đầu YMH cảm thấy quá phê, làm YMH xém out nhưng phải nói bé dừng lại, lên giường chắc sẽ còn nhiều chiêu hay hơn

Mat xa khoẻ: bé đấm rất mạnh tay, đúng gu YMH, bạn nào yếu là phải yêu cầu nhẹ tay,, trong lúc làm bé nói chuyện rất nhiều cho YMH cảm giác thoải mái, gần gũi hơn, hai anh em cười giỡn nhau suốt buổi

Mệt: vào Big Bang, gặp big size, nên phải “big sướng” là chuẩn luôn. Bé đổ dầu lên lưng, cặp vú big size trườn đến đâu là cảm nhận đến đó, cảm nhận được hai đầu ti của bé. Quay người lại bé hôn YMH khắp người cùng cái lưỡi la liếm khắp nơi, YMH cũng tranh thủ bóp vú, sờ chim bé, chim bé ướt nhẹp hết, bé này phải nói là dâm, bé biết mình thích nên đưa vú cho mình bú, nắm kéo tay mình xoa chim của bé, bé rất chủ động cho mình tham gia. Sau 1 hồi quầng nhau, ngạc nhiên kế tiếp là bé lôi giường phao từ phòng nvs ra, để dưới đất, kêu mình xuống nằm trên giường phao tiếp tục, lúc này chỉ biết nghe và làm theo, xuống giường phao, bé đổ dầu chà Thái và bj thắng nhỏ, mình cũng tham gia với thế 69, ngón tay chạm vào chim và đứt tay vào, hàng còn bót lắm, bé bú được 1 lúc thì YMH cũng bắn Cia, bắn xong bé không tha, tiếp tục bú đầu cu, quá tuyệt. Nằm nghỉ ngơi chút bé mới cho đi tắm, tranh thủ vào tắm mình bú bình thêm, sau cùng anh em phải chia tay nhau, hẹn gặp lại em sớm

Nghe bé nói trong này bé làm tổ trưởng, nhiệm vụ là hướng dẫn cho các bé mới vào làm chưa có kinh nghiệm

Cám ơn diễn đàn và cơ sở @Massage Big Bang đã tài trợ cho YMH

Tip = vé + bonus

• Like
Điểm cảm xúc: Giàhamzui and highlatency

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
144