Điệp vụ 96 cùng KTV 69 Dubai Q1

Lượt xem: 3,346

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

gatrong95

Binh Nhì
Bé Thích Massage
12/12/19
Chủ đề
1
72
10
42
0 ₿
Xin chào tất cả anh chị em CDMS
Dạo này lu bu quá bây h mới rảnh để báo cáo điệp vụ với ACE: Thứ sáu tuần trc, Gà mới trúng được code chương trình Mùa đông không cô đơn ngày 3/1 sướng thấy mịa chưa kịp enjoy thì vào box đc thông báo là đã cancel, (lý do vào confirm trễ nên đã bị sếp @Dory hủy,)thế là cò cưa cục cựa với chị một hồi, chị thấy tội ngịp hay sao đó nên cho cái điệp vụ và yêu cầu phải viết rp, thế là Gà cũng OK luôn.
Sau khi mặt trời khuất sau những ngọn cỏ, Gà ra làm chút lương khô cho ấm lòng rồi phi ngay con Tuấn mã đỏ chói thẳng tiến đồn địch Dubai Quận 1 với nhiệm vụ phải hốt KTV 69. Thủ tục cũng như bao chiến sĩ (CX) đánh địch khác, nhưng e 69 đang bận đánh trận với 1 CX khác nên phải đợi 30 phút . Sẵn tiện Gà cũng có comment về 1 e KTV lần trước sao hình ảnh so với bên ngoài ko đc trùng khớp lắm ( đc giải thích là hình do các e đưa, bây giờ thì đã được Đại Bản Doanh tự cập Nhật, nên sẽ ko bị Fake nữa)
Sau 30 phút chờ đợi, được thông báo là e 69 đã mới đánh bại 1 CX ( anh dũng sinh tinh). Thế là Gà chuẩn bị bước vào trận chiến xích Bích với e 69. Chiến trường Vip 1: Hoả khí công ( xông hơi) ko có cái ghế ngồi , phải ra báo 1 hồi mới có ghế ( do phòng mới được bảo trì ). E còn có mặt trc cái ghế nên thôi đứng coi thử chịu hỏa công đc bao lâu ( 1 phút 30s) ra ngoài cho e lau khô rồi ngồi so hàng e xíu:

Face: dễ thương, dễ nhìn mũi cao 1997
V1: cam Mỹ , to hơn tay Gà khoảng 90- 95 ( đo bằng tay)- Hồng hào .
V2: hơi có tí lipit phù hợp với dáng e khoảng 65 ko biết có phải ko .
V3: Căng tròn ( giống Jennifer Lopez) 90-95
V4: nước nôi đủ dùng Hồng Hồng đỏ đỏ.
Nói chung điện nước rất hợp với dáng e.
  • Ko phù hợp với bác nào thích mình dây cây kiểng.
  • Massage khỏe: đấm rất lực , Gà phải yêu cầu nhẹ đi tí ,có đá nóng sau khi nằm ngữa thì e trườn lên đưa cặp cam lai bưởi cho gà mút , gà thì vòng tay qua sờ V3 rồi chà V4 thế rồi ứ ứ nước ra quá đã
  • Massage mệt: bao phê, hết chỗ chê , đi lưỡi đi ngực gì cũng đã, đi từ đầu đến gót chân. Gà nằm ngửa lại thì e hôn ko chừa chỗ nào ngoài cái WC kèm theo âm thanh của phim JAPAN ...., đến màn BJ (99%) hình như ko HJ, thì Gà kéo vòng 4 của e lên để húp sinh to thì e cũng OK luôn ( Đúng là số 69) mặc dù tic chỉ là VIP Thái, thấy Hồng Hồng đỏ đỏ nên Gà đưa mỏ vào mà húp chùn chụt thôi trong khi e vẫn BJ, với thế này thì Gà sao chịu đc lâu, thế là out trong lúc e đang BJ. Sau đó Gà nghỉ ngơi xíu, rồi e dìu mình tắm. Xong còn khoảng 20 phút ra ngồi ghế Vua tâm sự và bóp 2 cái đồi của e xíu thì e mới phát hiện ra quên bôi cái gói gì đó để làm cho tê tê lúc làm BJ , thế là hẹn e bữa sau phải bù gấp đôi , tại nhà có việc nên phải về sớm và hẹn gặp e 1 ngày sớm nhất.
Tic: Mod @Dory ( thanks Dory nhìu )
Tip: = Tic + Sự Hài Lòng.

P/S sẽ trở lại và gặp e sớm
Chúc ace năm mới dồi dào sức khỏe, luôn thành công trong công việc và luôn có những phút giây thữ giãn khi đi masage.

• Like
Điểm cảm xúc: Bất Lương Nhân

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
muội cám ơn huynh đã ghé thăm và ủng hộ cho muội ạ ^^

• Like
Điểm cảm xúc: gatrong95

Mag

Trung Uý
Luyện Khí Massage
1/3/16
Chủ đề
28
335
171
30
0 ₿
bé này mới nữa hả bác, lấy số gắt quá vậy 69 lun

• Like
Điểm cảm xúc: gatrong95

Anh Da đen

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
16/8/18
Chủ đề
17
467
85
44
0 ₿
dụ được mod dory là quá dữ đó bác, tui mấy lần bị trễ chưa đầy 10ph vào xác nhận là bị từ biệt luôn B12

Bailey

Trung Uý
Luyện Khí Massage
30/9/16
Chủ đề
25
325
158
0 ₿
hàng mới có vẻ ngon đấy bác ơi haha, note lại tết khám phá lun thể

LenhHoXung

Thượng Sĩ