Q.1 Điệp vụ 99 : Mệt xong khỏe lại mệt tiếp

Lượt xem: 1,224

Batman Ko tiền

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
25/4/22
Chủ đề
17
42
10
0 ₿
Buồn buồn nhắn tin cho mod @Lục A Ka xin thử cái điệp vụ ở q1 thì mod gửi mình đến Dubai Tân Định , mod đã đưa thì mình đành đẩy luôn, chạy qua cơ sở làm thủ tục úp luôn lên onsen 2 , lễ tân hỏi mình có yêu cầu ai không thì mình chọn 99 .
Phòng ốc trang trí đơn giản, sạch sẽ gọn gàng , vô phòng xông hơi khá nóng , mình ngồi được 1 hồi cũng đi ra vì chịu không nổi , đi ra thì thấy bé chào mình rồi .
face : 8đ xinh , có nét ddcn , đẹp mặn mà ko teen
v1 : 8đ loa độ , bóp đã
v2 8đ éo ót gọn gàng
v3 9đ căng mịn to
v4 8đ nước nôi dư xài, cắt tỉa gọn gàng
Em chủ động cho mình ngồi ghế rồi ngồi lên người mình vừa lau vừa lấy tay vuốt ve cơ thể tạo cảm xúc , mình cũng tranh thủ khám phá em nó 1 vòng xong mới đi tắm , em còn chủ động tắt máy lạnh nữa , vô bồn em tắm cho mình từ tốn rồi mới bắt đầu làm tình , hết ngực đến lưỡi em làm cho mình sướng xong mới tới thằng em mình, em bảo mình ngồi lên thành để em ăn xúc xích , em thổi rất nhiệt tình vừa thôi tay vừa mân mê đầu vú mình nữa , một hồi sau mình cũng out phát đầu tê tái .
Lau mình mẩy xong em bảo lên giường để em hồi sức cho nghe khoái khoái , quả thiệt là hồi sức , em đấm bao khỏe , bẻ xương rắc rắc lun , như đi một chỗ khỏe thiệt sự . 10/10 cho phần này của em
Đang phê phê sau màn đấm đá của em thì em đổi bài , lấy ngực chà lên lưng vừa chà lừa liếm cho cái cảm giác vừa đã vừa nhột khó tả, chà từ trên xuống từ bên này qua bên kia xong em lật mình lại tiếp tục chà , chà tới thằng em mình em lấy 2 quả bưởi kẹp thịt nó xóc xóc , lúc này nó hết ngủ được lại bật dậy , chưa kịp ú ớ ji bị cô bé của em đè xuống cạ tới cạ lui phê gần chết , thấy mình ngáp ngáp em tung lung chiêu cuối xoay mông lại đưa hẳn cô bé vào mồm, mỡ dâng miệng mèo thì ngại gì không húp nữa , mình hôn nhẹ rồi liếm xong vét nhiệt tình như em đang nhiệt tình ngậm thằng em mình vậy , giao đấu cỡ 10p mình cũng chịu không nổi và lên đỉnh cùng với em . Lên đỉnh xong phê run cả gối .
Kết thúc điệp vụ hoàn hảo dù hơi run chân .
Tic : LAK + 300k
tip : = tic +200

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
khỏe xong mệt, mệt xong lại khỏe =)) ngon thế còn gì =))

Mũ Đen

Binh Nhì
Bé Tập Massage
8/4/19
Chủ đề
1
31
6
34
0 ₿
Ngon quá rồi bác ơi, mà dạo này ít thấy bài viết của ẻm