Gò Vấp Điệp vụ A6 tại Gò Vấp xa xôi

Lượt xem: 1,031

OperationCwal

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
18
55
24
0 ₿
thấy Lục A Ka thông báo điệp vụ mình cũng háo hức muốn thử 1 lần nên inbox ngay, ting ting vài phút sau bác ấy gửi cho cái điệp vụ tận Gò Vấp xa xôi, cũng đành sắp xếp chút thời gian để hoàn thành.
NV lần này giao cho mình tại Hera và bé A6 , không biết thế nào nhưng đọc review của anh em có vẻ là khá ổn nên cũng yên tâm phần nào. Đến nơi làm thủ tục xong được mời lên phòng, đang xông hơi thì bé bước vào cái ấn tượng đầu tiên không phải là bé đẹp hay ngực to mà là chào hỏi rất lịch sự cười tươi nhìn rất thiện cảm. Bé bắt chuyện với mình và leo lên đùi mình rất vui vẻ
Vào bồn tắm bé tắm rất là kĩ lun, xà bông kỳ cọ không chừa 1 chỗ nào , chắc còn kỹ hơn mình tự tắm nữa , lại còn vuốt vuốt bé kiu làm bé nó ngóc dậy không nằm ngủ nữa, mình cũng khám phá cặp cam của em , mân mê nhẹ nhàng không quên khám lun v4 của em , âu yếm nhau 1 chút rồi ra
Rồi e lấy khăn lau người khô ráo trước khi lên giường massage, em làm đầu trước rồi mới làm body sau , Mát xa thái em làm rất đỉnh , cảm giác đầu ti cứ lướt lướt trên từng cm trên cơ thể , đường lưỡi phải nói nó tuyệt vời ấm áp vô cùng , vừa đá bi vừa vuốt trụ , kết hợp bj hj nó nhịp nhàng đầy kích thích , cuối cùng mình cũng out trong sung sướng
V1 vừa tay
v2 tương đối
v3-4 thơm thoa sạch sẽ nước nôi hơi nhiều
Tổng thiệt hại tic LAK lo tip 800k, 50k cho phục vụ vì e nó quá nhiệt tình.

Massage Hera

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
53
975
481
0 ₿
Xin chân thành cảm ơn a zai đã trải nghiệm dịch vụ và rv cho bé A6 1 bài viết tình cảm tuyệt vời a nha . Chúc a zai thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ