[Điệp vụ] Ấn tượng với em 25!

Lượt xem: 1,077

katarica

Binh Nhất
Bé Thích Massage
29/9/18
Chủ đề
3
55
38
0 ₿
Chiều ngày 25/9, nghe nói Minh Long mới đổi csvc cũng như dàn em út. cũng không ngờ là được ban lãnh đạo chiếu cố, thôi thì triển luôn, mặc dù kẹt việc rất nhiều, ban đầu là định đi lúc 15h như trong thỏa thuận với boss nhưng việc đè quá nên mãi hơn 16h mới lết tới Minh Long được.

Vào trình code thì em trai tiếp tân có hỏi anh có yêu cầu số nào ko? (trời đất nghe nói đổi em út hết trơn biết số nào mà yêu với cầu) - Thôi random đi em! - Ok, anh cứ để em lựa cho anh! - Ừa, em lựa mà không ổn thì em lên thế nha!

Lên tận lầu 3, hix lâu rồi ko lên lầu nên hơi mỏi đùi, vào phòng ngồi cầm điện thoại làm việc tiếp nên ko nhớ là đợi em bao nhiêu phút nữa. Xông hơi xong thì em vào, bảo mình ngồi đợi tí cho ráo rồi tắm, ấn tượng đầu tiên là em gặp mình cứ tủm tỉm cười, làm mình rất thích nhưng cũng hơi ngại vì sợ mình nhìn có gì không bình thường hay sao??? Em rất xinh và nhìn trẻ trước tuổi. Em bảo là do em thường không lo nghĩ nhiều, lại hay cười ^_^

Một điểm trừ là phòng xông hơi nóng quá Minh Long ơi. Một điểm trừ cho em là em tắm heo bằng tắm đứng (ko xả nước cho khách ngâm), chắc do em mới làm vài ngày nên nhiều cái còn bỡ ngỡ, chắc chắn là sẽ khắc phục đc thôi.

Phần đấm, em đấm trung bình, cũng dễ hiểu, mình khá to con, lại gym gủm mà em thì hơi nhỏ con nên mình thấy hơi thiếu lực là bình thường. Tuy nhiên phần massage đầu rất tốt, hoàn toàn bù lại được phần body. Điểm cộng là đây chứ đâu.

Phần Thái, em bảo em mới làm vài ngày, nếu so với kinh nghiệm như vậy thì phần Thái của em quá tốt, không có cm nào trên người mình mà lưỡi và vếu em ko chạm tới!!!

Phần "đuối", chắc chưa quen nên em dùng tay hơi nhiều, nhưng vì nụ cười của em mình vẫn kịp tiến độ như mọi khi ^_^.

Tổng kết:
CSVC: rất mới thôi, tương tự như rp trước thì nếu Minh Long có phòng xông khô nữa thì perfect, phòng xông hơi hơi nóng.​
KTV 25 (mới vào làm 3 ngày, quê miền Tây - Tây Nguyên):
Giao tiếp: perfect, rất hiểu tâm lý khách hàng, khi nào cần nói, khi nào cần cười, khi nào cần im lặng để khách tận hưởng​
Đánh giá các vòng: mặt đẹp, cười rất xinh, tướng cao trung bình, các vòng cân đối
Kỹ năng: Tốt
Thiệt hại: vé sếp cho (do thời gian có hạn nên không nâng cấp Onsen), tip theo mức độ hài lòng.
Chỉ định: các bạn thích teen, ngắm gái đẹp

Một lần nữa xin cám ơn BQL đã hỗ trợ cái report này. Mong anh em gạch đá ít ít để mình còn phát huy
P/s: My (tiếng anh) là của anh!

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Muội cảm ơn huynh đã có lời khen cho bé ạ . Tuy là bé mới nhưng được cái các bé bên muội đều rất ngoan nên rất mong sự hướng dẫn thêm từ các huynh ạ .
Một lần nữa muội cảm ơn về những góp ý quý giá của huynh và chúc huynh có một ngày mới thật vui vẻ ạ

• Like
Điểm cảm xúc: nighttrain and katarica

Boombee

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
21/9/19
Chủ đề
1
108
32
0 ₿
Chúc mừng bác em có tiềm năng chắc sẽ nhanh hot thôi

Sports

Tập Sự
Nhập Môn Massage
12/6/18
Chủ đề
0
182
37
0 ₿
Mừng bác ngon chym với cô nàng Tây mà có đều tây nguyên @@ .

Gun

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
10/6/18
Chủ đề
2
295
63
0 ₿
Xinh như hot gơ mà ngực hơi bé bác nhỉ