Điệp vụ Ánh Dương 04/01. Số9 - fail toàn tập

Lượt xem: 3,393

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,526
1,091
38 ₿
Vừa ngủ dậy check inbox thấy bác Lục cho cái code. Cơ mà em xin ngày 09/01 mà bác nhắn kêu ngày 04/01 nên vác chim đi cho k phụ lòng bác Lục

Chạy tới nơi vô gửi xe thằng em ra đón dẫn vô trong lễ tân. Mình đưa code thì check xong giới thiệu lên vé osen. Mình muốn đi vé thái mà lễ tân cứ kỳ kèo (-1)...haizzz đành nâng lên cho nó khỏi lèm bèm nữa.
Locker ra dẫn lên phòng mà tiệm k có thang máy (-1)đi bộ tít lên tầng 4, đi massage cho khoẻ người mà leo lên muốn hụt hơi...
Vô phòng nhìn chung đẹp. Nhưng chỉ có xông ướt, k có xông khô đá nóng (-1). Phòng xông ướt thì k có mùi tinh dầu hay xả chỉ có mùi hơi nước nóng (-1)
Locker hỏi anh muốn bé ntn , mình : mình dây nha ku..tí dẫn lên 1 bé k đúng như request (-1) [chi tiết của bé nói sau]

Chi tiết bé 09 :
Vô phòng đc 15p đang xông hơi thì bé vào. Chào hỏi các kiểu thì quê Ninh Bình sn93, nhận dạng : có hình xăm sau vai. Và đây là lý do trừ điểm locker : mình nhớ heo tăng giá ghê lắm mà dẫn lên cho mình xơi trong khi request mình dây
V1 : to , mềm nhũn, XỆ (-1 tỷ tỷ điểm) mấy ông bánh tuyển đào thì chừa mấy em vú xệ ra. chưa thấy ae nào đi mà về khen vú xệ
v2 : có litpit
v3 : hơi mụn (-1)
v4 : hôi (-1 tỷ tỷ điểm)

ok vào chi tiết ... bước ra khỏi vòng xông hơi chào hỏi xong thấy k đúng ý làm rất thất vọng. mà em nó leo tầng 4 thì cũng tội nên thôi chuột bạch luôn coi service có bù lại không.
Vào tắm chung thì do bồn nhỏ , em nó lại to nên nằm chật ních, lúc vào bồn xong quay lại thấy e nó cởi đồ ra thì vú lại xệ làm tụt hết cảm xúc
em tắm rửa gội đầu massage đầu cho mình cũng dễ chịu, ra lau mình lên giường nằm

Massage khỏe : em đấm lực vãi cả đái. mình nói bị mỏi vai gáy em nó giã cho ra bã nhưng mà nói chung cũng đã. xong em nó massage đầu tiếp thì lúc này lực hơi mạnh làm về nhà tới 10h tối rồi mà vẫn còn nhức đầu....ngoài ra cái khăn trải giường mùi hơi ẩm (-1)
Massage thái : vú to xệ, núm dài, chà lên người cảm giác như quả wrecking ball đang tàn phá cái lưng, vừa chà vừa rên nghe giả tạo chả tí cảm xúc gì. hết chà lưng em chà xuống mông lâu lâu lại lấy tay vuốt bi mình nhổng nhổng đít lên chờ em nó có dọn wc không thì mãi k có gì .....buồn thêm phát nữa. xong phía sau thì mình lật ngửa lại em chà phía trước thêm 1 lúc thì em nói thư giãn. Mĩnh cũng k cảm xúc gì nhiều thôi thì ừ cho em nó finish cho xong việc
Massage mệt : BJ 30% , HJ 70% , kêu quay lại 69 mình nghịch thì người cứng đờ, chân k biết phối hợp. Vừa quay lại 69 thì ôi thần linh làng nước ơi. em này bị phụ khoa hay sao mà mùi khó chịu thế này. thôi thôi không xong rồi. đành ép ép cho thằng nhỏ phun ra lẹ lẹ còn thoát khỏi cảnh tra tấn này....

Xong việc em tắm lại rồi đi xuống thanh toán
Tic free + 200k up osen . típ = osen niêm yết 600k , ae lễ tân locker 30k --> tổng cộng 830k
đi ra thằng locker nhìn mình : em setup cho bé ok không anh : mình không nói gì im lặng và ra về
Nãy h trừ nhiều quá rồi không biết còn lại bao nhiêu điểm nữa

Sẽ giới thiệu cho bạn bè biết : dĩ nhiên rồi. giới thiệu để né ra
Sẽ quay lại chứ : không bao giờ
bonus tấm hình ngồi treo chim chờ phòng xông hơi ướt nó bật cho mình.

• Like
Điểm cảm xúc: JamotoJapan and 760211

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Điệp vụ thì đăng ký và sử dụng trong ngày chứ hông có đk trước đc đó bác nên ngày nào mod giao đv ngày đó.

• Like
Điểm cảm xúc: nhimxu

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,526
1,091
38 ₿
bác nói đúng r. e mới mò qua coi kỹ lại luật : là đăng ký đúng ngày k xin trước. là e sai hihi

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
70
933
427
0 ₿
Dạ e xin lỗi a ạ . A có thể cho e cụ thể đi mấy jo ko a .

hieu123

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
14/1/20
Chủ đề
2
265
61
32
0 ₿
LÀM SAO xin được Điệp Vụ vậy Bác....
Chĩ mình xin với

anlocson0418

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
21/1/19
Chủ đề
9
141
54
24
0 ₿
Số 9 này chắc là ế qua nên lễ tân xếp random, gặp tui là tui đổi ngay và luôn

Anhthichmatxa

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
25/10/18
Chủ đề
17
121
61
0 ₿
.v1 xệ thì thua.v4 còn hôi nữa thì nhậu xỉn vô hửi chắc tĩnh lun.chia bùn vs bác

• Like
Điểm cảm xúc: nhimxu

JamotoJapan

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
30/10/16
Chủ đề
1
6
3
0 ₿
Bác gặp xui hả ta, thấy ở ngoài nhiều ae viết bài nói okie mà ta, O.O ... đang tính đi thử... :v