Điệp vụ Ánh Dương 16/02

Lượt xem: 1,559

taptanhmassage01

Binh Nhất
Bé Thích Massage
6/6/18
Chủ đề
4
83
22
29
0 ₿
Đầu năm cũng ít việc rảnh rỗi sinh nông nổi. Lướt diễn đàn thấy mod @Lục A Ka đang tuyển điệp viên thế là nhanh tay đăng ký được điệp vụ Ánh Dương.
Đến nơi check code các. Kiểu bù thêm 200k lên gói sexy trải nghiệm thử.

Gặp em ngay khi xông hơi xong, nhìn đã thấy thu hút, răng trắng lại cười duyên, có chết tôi không, áo mặc hững hỡ gạ gẫm… bé lau khô cho em và dắt em đi tắm, phê pha ơi là phê, nhìn bé lột đồ thân nõn nà. Vào bồn mãi ngắm thân thể em ngơ luôn, đến khi bé sờ tới thằng đệ em mới cứng ngắc từ bao giờ, bé bao chăm kĩ ạ, vuốt dọc, vuốt ngang, xoa nắn.
KTV : 06
face : xinh, tóc uốn quăn quăn xì teen
25 nhưng nhìn còn teen
V1: cam sành săn bóp đã
V2 khá nhỏ, hợp dáng
V3 săn, gọn bao ngon
V4, Suối chảy róc rách nếu làm đúng chỗ

Tắm rửa sạch sẽ xong cũng ra giường nằm sấp tận hưởng, bé đã quấn khăn, da còn ướt rít lại, càng làm tôn thân thể nuột nà của bé, bé trèo lên người em đấm bóp. Em có chứng chỉ massage ấn huyệt đàng hoàng làm bao đã nha.

Lúc thái mới hái tiền, mùi hương cơ thể và ẩm ướt từ dầu thái làm cho không khí hoang dại và kích thích, bé chà hai trái cam mọng lên thân thể em, là em cứng người lên, thằng đệ dậy bật hùng dũng… xoa đến đâu phê đến đó, chỉ muốn làm bậy tại đó, may mà Kiềm chế đc

Lúc sau em xoay người nằm ngửa, để tận hưởng sự ưu ái của mẹ thiên thai, đã ban cho những trái cam và khe suối mát, rờ rẫm và nắn bóp không ngơi tay, em ham khám phá, bé chăm tận tình, liếm tay, hun môi, cổ, rà xuống ngực em, xong đưa bình sữa lên ngay mặt cho BB phủ phê tôi rê nhẹ xuống ngã ba súng thần và ân cần chỗ đó. BJ nhiệt tình làm em bùng nổ, em khám phá sâu hơn khe của bé, bé rên rên hoang dại, làm em máu me tới não… Bé bú nút cán, se se hột lại văn vẹo đầu ti em, em bóp cam, bóp mông xoa đùi…hai bên uốn éo thật lâu. kết thúc bằng màn bưởi kẹp xúc xích thần thánh Em kiềm chế để bên bé lâu hơn, thế mà chưa đến 10p cũng đã thở dốc đầu hàng.
Tick : code free Thái + 200k
Tip : 6xx