Điệp vụ Ánh Dương GV - Bé 05 dễ thương, ấm áp

Lượt xem: 1,982

hulk89

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
15/9/16
Chủ đề
9
144
36
35
0 ₿
12/06/2019
Một ngày mệt mỏi, đau nhức hết cả người. Lúc này, ước chi có 1 bé thật đẹp sa vào lòng, ôm ấp vỗ về xua tan bao muộn phiền. Đánh liều vào xin bác Lục điệp vụ, ai dè dc bác í thương, ahihi.

Check code, lao thẳng đến Ánh Dương trong với tốc độ F1. Đến nơi mình được mọi người niềm nở đón tiếp, sau các thủ tục mình được dẫn lên phòng.
Căn phòng nhìn đơn sơ nhưng rộng rãi và sạch sẽ. Phòng 04 nên chọn bé 05 là hợp lý rồi nhỉ. Đang xông hơi thì em í vào, nhìn qua kính dầy hơi nước, thấy 1 cô bé nhỏ nhắn lắc lư đi lại trong phòng, vội vàng xong thủ tục xông hơi để ra ngoài ngắm em í.

Tắm rửa thì cũng như mọi lần, thằng nhỏ cứng ngắc khi nhìn thấy cặp ngực trắng muốt, mịn màng của em.
massage khỏe thì tất nhiên chỉ mang tính tàm tạm, cái quan trọng là màn relax mà nhỉ =)))
cặp ngực vừa tay, 2 đầu ti thì cương cứng lên làm cảm giác khi em ấy làm thái rất lạ và thoải mái, sướng hơn các em v1 bự chà bá nhiều.
khiếp, cái này đáng ra phải tả kĩ hơn, nhưng nghĩ tới em lại cứng hết cả người nên các bác muốn biết chi tiết hơn thì ib... ánh dương để gặp em í nhé.

Anh em nào gặp nhớ nhẹ nhàng với em nó nhé. thương em nhiều.
Có duyên sẽ gặp lại em
Vé: code vip Thái
Tip như bao người
Cảm ơn Lục A Ka đã trao code cho mình trải nghiệm. Chào mọi người

• Like
Điểm cảm xúc: deedee123 and Tú Đất

Tú Đất

Tập Sự
Bé Tập Massage
22/6/19
Chủ đề
0
11
1
0 ₿
Chúc mừng bác ngon Trym nhé.

Xichlo1975

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
16/12/17
Chủ đề
9
233
46
49
0 ₿
chuẩn bị lượn lờ khu gv trong đêm nay, xin thêm vài số bên ad đi pác.