ĐIỆP VỤ BẤT NGỜ VỚI BÉ 06

Lượt xem: 2,620

Hậu Duệ

Binh Nhất
Bé Thích Massage
17/5/19
Chủ đề
6
53
16
0 ₿
Hôm nay đi làm về mệt, lieenfn hớ tới cộng đồng nên lên xin code bác @Lục A Ka , tầm tới chiều thì vào check thấy bác lục inbox, liền chuẩn bị cưỡi con xích thố qua Ánh Dương liền.
Chỉ mới vào tới cổng thôi là có mấy a đẹp troai ra nói a cứ gạt chống xe đi, để e dắt xe cho. Thế là tiến thẳng vào quầy checkin vé free thái, xong mình đã âm thầm chọn bé 09 nhưng rất tiếc là bé nghỉ mất rồi, thôi thì mình chọn bé 06.
Mình cũng hơi mệt nên ko có xông hơi, ngồi nghỉ xíu thì pé 06 vào, tưởng pé ko ngon ai ngờ ngon ko tưởng, mới vào là 2 trái bưởi đã đập thẳng vào mắt mình rồi.
e tắm rửa xong xuối thì lên thớt chuẩn bị làm thịt
Ms khỏe: E đám có bày bản, chuyên môn đấm tốt
Ms thái: e đi đường lưỡi từ dưới chân lên gáy mà tê cả người, xong e chà cặp bưởi lên lưng thấy phê như con tê tê, làm xong thì bé bảo nằm ngửa ra, bé làm thái tuyệt con cú mèo (nói chung các bác cứ thử là sẽ biết cảm giác ntn)
Ms mệt: Bé ăn xúc xích của mình mà mình sướng tê người, chỉ tranh thủ bú bình với mò cua thôi, với bé chơi chiêu bánh mì kẹp xúc xích ai mà chịu cho nổi, cuối cùng thì mình out.
đánh giá csvc: thoáng mát rộng rãi.
đánh giá chất lượng: hoàn hảo.
Tổng thiệt hại: tic: free bác 6. tip 500k. locker cf

windywild

Binh Nhất
Bé Thích Massage
16/8/19
Chủ đề
3
96
9
0 ₿
xin code bác @@Lục A Ka là sao ta ? cũng muốn biết cách xin. để được free vé. :(