Điệp vụ bất thành vì thái độ phục vụ và cái kết

Lượt xem: 1,582

Thiền Đăng

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
26/1/17
Chủ đề
16
121
89
38
0 ₿
xin chào toàn thể anh em cộng đồng.
xin gởi lời chúc an lành tới mọi người
và như mọi lần, hôm nay mình tiếp tục report cho mọi người, nhưng ngươi ae trên này biết thêm thông tin và những gì mình đã trải nghiệm,
Hôm nay, mình sẽ tiếp tục report, nhưng có một chút khác là report hôm nay sẽ có 2 phần, như mọi người nhìn tiêu đề đã có một chút gì đó suy nghĩ đúng hông?
Và mình sẽ không dong dài nữa, mình sẽ đi thẳng vào vấn đề chính, hôm nay vì có một chút xíu cv nên mình mới qua bên tân phú, và trong lúc đó mình có lên trên này PM cho LUC và cũng được bác đó cho một cái code với nhiệm vụ được giao là bé 20,
đúng 17h, sau khi cv của mình xong, từ bên lũy bán bính tân phú, mặc dù lúc này trời đang mưa nhưng vì nhiệm vụ mình vân chạy tới nơi đây,
sau khi gởi xe ở tầng hầm, được chú bảo vệ đưa cho đôi dép thay và cất dép mình vào hợp nhựa, mình chạy lên và tại quầy tiếp tân, một sự cố đã trải qua.
dt mình hết bin và không thể lấy code được, và mình đã nhờ bé tiếp tân và một chú phục vụ đang đứng đó có thể cho minh mươn tạm điện thoại hoặc laptop để lên mạng lấy code, nhưng ngược lại là lời nhờ của mình bị bác và nói không thể cho muon,mặc dù mình thấy trên bàn có laptop và dt,
và mình phải nói là đây không phải là lần đầu tiên mình ghé lại đây và cũng là lúc dt hết bin, những lần trước mình vẫn được mấy chú phục vu khác cho mươn, nhưng lần này thì mình thật sự thất vọng,
sau một hồi do dự mình đã bỏ ra về và mình ra một quán cafe gần đó ngồi kêu ly cafe, một cảm giác buồn,
sau một lúc suy nghĩ và mình quyết định trở lại vì đây là lần ghé lại sau một thời gian khá lâu mình hông ghé, và thế là mình lấy cái điện thoại cùi bắ gọi cho admin xin cái code, lúc này là 18h chiều, sau khi trở lại, tại quầy tiếp tân l;ần thứ hai, sau khi làm thủ tục và thanh toán tiền tic, mình ra ghế nằm chờ, và một lần nưa thái độ phục vụ nhân viên quá tệ, không hỏi thăm, không mời nước, lúc này nhiệt độ tại quầy rất nóng,
khoảng được một lúc thì mình được mời lên phòng, mình thấy đó là vip 8, và sau khi biết bé 52 nghỉ phép, mình sực nhớ là có một bé mình yêu cầu nhiều lần trước nhưng không có gặp đó là 16, và nghe nói em nó vừa làm khách xuống và không để lỡ cơ hội mình đã yêu cầu em nó,
lúc này mình nhìn đồng hồ là 18h30,
Với 16 mình sẽ không nói nhiều vì sợ ae nói mình dìm hàng em nó, nhưng mình chỉ nói một chút thông tin thế này thôi,
mình vào phòng lúc 18h30, mình mất 10 phút ngồi chờ phòng xông hơi nóng và có hơi, 18h 50 tức là sau 20 phút thì em bước vô, 10 phút cho em mở nước và tắm lau khô người, sau đó em xin phép xuống nhà lấy cho mihn2 cái dao nạo râu và đá nóng,
19h 50 bữa đi massage của mình kết thúc, sau đó em kêu mình ngồi nói chuyện thêm với em khoảng 10 phút thi mình được em dẩn xuống quầy tính tiền.
thông tin về em 16 như sau:
Tên: Q
QUÊ QUÁN: VĨNH LONG.
CƯ NGỤ: TÂN PHÚ( THEO NHƯ LỜI EM NÓI)
TỪNG MỘT THỜI GIAN LÀM Ở Q12 TRƯỚC KHI NGHĨ VIỆC Ở ĐÓ VÌ KHÔNG MUỐN BỊ ĐIỀU CHUYỂN RA HN LÀM, VÌ XA NHÀ,
về massage khỏe: mình chưa cảm nhận được vì em làm quá nhẹ tay và còn thiếu bải nhiều quá, ( xin quản lý training lại cho em phần này)
massage thái và mệt: mình chấp nhận được về phần này, em có kỹ thuật và cùng với cái lưỡi, không thể chịu nổi,
Đánh giá cao về thái độ tiếp xúc, nói chuyện, (nhẹ nhàng, thân hình nhỏ nhắn, dễ thương, có sức lôi cuốn,),
Kết luận: hôm nay mình rất không vui vì nhân viên phục vụ,
với 16 đây là lần đầu tiên mình gặp và hy vọng lần gặp lại sẽ có gì khác biệt hơn về phần massage khỏe, thân chào

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
143
1,143
2,274
1,324 ₿
LAK có điều chỉnh 1 chút tránh làm tiết lộ thông tin KTV quá nhiều bạn nhé

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Like cho tinh thần không ngại khó khăn của a

Yến Thanh

Tập Sự
Bé Thích Massage
7/5/19
Chủ đề
0
50
31
0 ₿
Chắc ăn sau này có làm đv chủ thớt nhớ đem theo sạc dự phòng nhé

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,481
619
0 ₿
Một món ăn được bày trên bàn, chưa biết mùi vị ngon hay dở, nhưng trước mắt cách bài trí món ăn quá tệ

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Hông, phải đúng là phục vụ món ăn nhưng không phục vụ muỗng dĩa phải tự mang theo dĩa muỗng, cuối cùng cũng ăn nhưng mà bốc tay ăn,kkk.

• Like
Điểm cảm xúc: Jenter07

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Muội cảm ơn những góp ý chân thành của huynh ạ . Muội sẽ xem xét lại tình hình của nhân viên và sẽ chấn chỉnh lại ngay để các huynh có thể tậng hưởng những phút giây thư giản tốt nhất ạ .
Bên cạnh đó muội cũng sẽ bổ sung thêm một số dây sạc để hỗ trợ thêm cho các huynh ạ .
Một lần nữa muội thay mặt cơ sở gửi đến huynh lời xin lỗi chân thành nhất về sự sơ xuất của phục vụ ạ mong huynh lượng tình mà bỏ qua ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

Thiền Đăng

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
26/1/17
Chủ đề
16
121
89
38
0 ₿
đi chơi nhưng chẳng vui vẻ tí nào, chán thiệt, lần thứ 2 rồi nha, không mún có lần thứ 3, là đừng bao giờ thấy mình ghé nữa.

• Like
Điểm cảm xúc: Dao Nhỏ

090khong090

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
26/6/17
Chủ đề
13
686
122
32
0 ₿
theo mình nghỉ bác nên nghỉ một hướng khác, dt người khác , laptop người khác bác mượn lên mạng lấy code, biết là bác chỉ vào lấy code nhưng liệu có đảm bảo hay không, đồ cá nhân thì nhân viên phải bảo quản chứ, không trách được bác à. nếu bác bảo mượn sạc thì chấp nhận được chứ đòi mươn luôn dt thì thấy bác có vẻ vip lắm.

• Like
Điểm cảm xúc: vitaminc

Thiền Đăng

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
26/1/17
Chủ đề
16
121
89
38
0 ₿
không biết thì hông nên nói mất hay.

vitaminc

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
31/1/19
Chủ đề
24
354
106
0 ₿
Dubai bình tân và kim huy là 2 csvc tiếp tân và ktv Ok nhất. Tiên trách kỉ hậu trách nhân bác à.
Nên bt di mình hay mang 2 đt.
Mong cả 2 bên rút kinh nghiệm. Bé làm bác vui vẻ là dc r.

merglc300

Tập Sự
Bé Tập Massage
17/12/18
Chủ đề
0
10
9
40
0 ₿
Bạn @Thiền Đăng , thôi thì mình nghĩ theo hướng tích cực là chắc do có gì đó trong đt hay lap của mọi người có nhiều vấn đề cá nhân nên ko tiện cho người khác đụng vào đi cho nhẹ người đi.
Riêng về các bài review của bạn mình đánh giá rất cao về tính chân thật.
Cũng qua post này nếu các bạn mới muốn tìm kiếm bài review về chất lượng của các ktv thì bạn @Thiền Đăng này rất ok, bạn ấy review ko tô son bóng bẩy và quá ướt át nên sẽ giúp cho các ae khỏi bị ảo giác.