Điệp vụ Bé 09 P.A

Lượt xem: 7,268

Chú Mười

Hạ Sĩ
Cao Thủ Massage
8/3/13
Chủ đề
7
1,221
1,712
0 ₿
Chiều nay Mười được bak Logan cử đến PA, trời mưa tầm tả cũng cố lết vô PA. Cũng làm đủ thủ tục rồi anh lock mắt kiếng dẫn lên lầu 3 gửi anh tí tiền cafe kêu dùm anh số 9.Đang xông hơi thì ẻm vô rồi cũng tắm kỳ cọ này kia, sau đó em dìu tui lên giường
Sơ bộ bé 09 mặt xinh, nói chuyện vui vẻ đáng iu
Vòng 1: cam việt tròn mềm
Vòng 2: cũng eo ót đàng hoàng
Vòng 3: trắng mịn căng đét xoa bóp sướng lắm
Em làm mass khoẻ đủ bài lực vừa phải, em nói anh già mà sao thịt săn chắc quá em đấm đau tay quá hi..hi. vừa làm em vua nói chuyện riú rít nghe thật vui tai
Đến phần mass mệt thì em cởi áo ra dùng ngực chà sát, kéo váy lên kéo tay 10 khám phá cặp mông tròn trịa. Em mặc chip lọt khe thật kích thích. Còn miệng em thì liếm từ gót chân tới mặt, lưởi thì ngoáy lỗ tai cộng thêm tiếng rên rỉ lớn quá mức (dù biết em giả tạo nhưng phê lòi).
Sau đó em kéo mông 10 lên rồi wc ngoáy lỗ nhị, rồi ẻm dùng hàm răng gặm nhè nhẹ đầu khất. Trời ơi sướng éo chịu được, 10 phải ráng gồng kềm lại sém chút chuột rút luôn. Tiếp đến màn bj ngược phê quá 10 cầm cự được vài phút cũng phải out (tiếc thiệt). Rồi 2 đứa ôm siết nhau, em thỏ thẻ lần sau em bj đứng cho anh vừa sướng vừa lâu ra
Tẳm rửa lại xong hôn em từ biệt trong luyến tiếc. Nói chung 10 rất hài lòng cách phục vụ số 9, nhất định lần sau vô tìm em thưởng thức chiêu bj đứng mới được.
Tic: Bak Logan tài trợ (cám ơn Logan nhiều lắm)
Tip: xứng đáng với cách phục vụ của em, 10 quá hài lòng
Một lần nữa cám ơn Logan nhiều nha

Logan

Tham Mưu
Super Moderator
Thành viên BQT
Moderator
7/4/17
Chủ đề
165
411
595
0 ₿
Chúc mừng bạn đã hoàn thành điệp vụ xuất sắc

Kenben

Tập Sự
Bé Tập Massage
16/9/18
Chủ đề
0
20
1
42
0 ₿
So 9 mới hay cũ vậy mười ơi? 9 cũ thì hot quá rồi

HoangThien102

Binh Nhì
Bé Thích Massage
2/9/18
Chủ đề
1
54
16
35
0 ₿
Ae nào đi vé super thái chưa rp cái mình thì chưa có dịp gé qua ?????

Hibicus

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
3/10/18
Chủ đề
38
157
109
0 ₿
Số 9 thấy mọi người rep nhiều quá. Phải vào lại PA relax gặp em 1 lần cho biết. :D:D:D:D:D

xhunter

Binh Nhì
Bé Tập Massage
16/1/19
Chủ đề
2
13
17
Hồ Chí Minh
0 ₿
Mới gặp em này trưa nay, ngoài kỹ năng tốt và nhiều chiêu mới lạ thì còn bonus thêm bí quyết làm đẹp dưỡng da... rất thích hợp cho các bác muốn biết massage mệt là gì hihi? giá cả hợp lý, Bé có làm gói OnSen 870k nữa, có dịp mình sẽ ghé tiếp.

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu