Điệp vụ bé 19 Minh Long ngày 4-9-2020

Lượt xem: 1,788

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

MAI*THANH

Binh Nhất
Bé Thích Massage
6/4/19
Chủ đề
4
74
89
0 ₿
Sau 1 thời gian dài tích cực quay tay, chiều nay mình cũng tưởng đi bụi như mọi khi nhưng ko ngờ anh Sáu động lòng chiếu cố là có thật 1 vé Minh Long.

Đến nơi, cũng như mọi khi, gửi xe, trình code MT yc bé 19 và ngồi đợi 5p lại được dắt lên phòng.

CSVC bên đây mới nâng cấp lại rất ok mình thích nhất cái bồn tắm siêu to khổng lồ.

Vào phòng thay đồ xông hơi, vừa vào phòng xông còn chưa kịp ra mồ hôi thì bé đã vào. Cũng ráng thêm vài phút bước ra vì không thể chờ đợi được nữa anh em à.
Vừa bước ra là 1 cô bé xinh xắn mũm mĩm nhìn rất cưng.

Sau chào hỏi thì bé nói mình nghỉ một lát rồi tắm. Bé tắm kỹ những chỗ cần kỹ và sơ qua nhưng nơi không cần thiết.

Sau đó bé lau người cho mình và lên giường chuẩn bị chinh chiến. Bé bắt đầu MS khỏe chà đá nóng, thảo dược thì cũng được thôi chứ chưa đã nhưng cho qua, tới phần mình mong chờ.

Từ từ bé trút bỏ chiếc áo mỏng manh, là cặp đào tiên căng mọng xuất hiện, bé bắt đầu đi Thái, bé đi khá kỹ, từ dưới lên trên và từ sau ra trước, cứ như thế vài vòng lên xuống đặc khu sung sướng. Em thi triển đủ bộ kỹ năng từ nút cà, lau cột, nuốt bi rồi em chơi lút cán làm mình quá phê, chịu đựng được tý thì cũng kêu em BJ dồn dập kềm ko được mình phụt vô miệng em 1 họng trong sung sướng. Ngồi nói chuyện vs em tý rồi tắm rửa ra về.
MT tôi xin cám ơn anh Sáu nhiều đã cho mình cơ hội làm điệp vụ.
Tip theo sự sung sướng em đã mang lại

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.