Điệp Vụ Q.1 Điệp vụ bé Bối Bối 19 chân ái

Lượt xem: 1,029

thien2k

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
4/5/22
Chủ đề
24
118
60
1 ₿
Chào anh em, hôm nay rất may mắn khi mình nhận được nhiệm vụ điệp vụ ở DB Luxury Q1. Đây là một cơ sở mình đánh giá rất cao tới 9-10 điểm về cở sở vật chất và chất lượng dịch vụ phục vụ khách hàng, cho nên bài review này mình chỉ tập trung nói về bé Bối Bối.

Lên phòng xông hơi tầm 10 phút thì bé mở cửa bước vào. Ấn tượng đầu tiên của mình là bé rất xinh, cao tầm 1m6 dáng chuẩn mặc bộ đầm ngủ đen quyến rủ, linh hồn to tròn rất hợp với gu của mình, đặc biệt giọng bé ngọt ngào rất mê, nghe bé rên thôi cũng đủ phê. Ngồi tâm sự với bé một lát thì mình cùng bé vô bồn tắm chung, trong lúc bé tắm cho mình thì mình cũng tranh thủ khám phá cơ thể bé, đặc biệt là v1 chân ái, rồi bé bảo tắm cho bé v4 chút nữa bé cho mình dùng bữa, bé nói chuyện dâm dễ thương nghe sướng tai. Tắm xong bé chà sữa + BJ kích thích nhẹ trong bồn, màn này anh em nào hứng quá chắc chịu không nổi, bé làm lâu chút nữa chắc mình out luôn mà bé nói chỉ mới màn dạo đầu, chút nữa có 2 quả núi đè.

Tắm xong mình lên nằm để bé massage khoẻ, vừa làm vừa tâm sự với bé, giọng bé dễ thương quá nên nằm nghe bé kể chuyện cũng sướng lắm anh em. Qua màn massage mệt thì đúng là ngất ngây con gà tây, bắt đầu bé chà 2 quả núi đè hết người xong sau đó lật người lại bé đi tư thế 69 có qua có lại, đi từ v1 tới v4, bé BJ thì đỉnh thôi rồi, kết thúc là mình out trong sung sướng, thấy vậy bé chọc chọc nói "xin lỗi anh chịu không nổi". Rồi bé tắm lại và dẫn mình xuống quầy thanh toán, được lễ tân bonus thêm lon bò cụng.

Kết lại, đây là một cuộc tình tuyệt vời với bé Bối Bối 19.
Cảm ơn Mod @Lục A Ka đã tài trợ code và cảm ơn AE đã đọc bài review của mình.

• Like
Điểm cảm xúc: Lục A Ka and Đi Tàn Tàn

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
86
3,813
3,061
Hang Thỏ
64 ₿
Bối là vui rồi... bước xuống quầy vẫn nghĩ đến bé... mừng bác hài lòng cùng Bối...:ami-(10):

• Love
Điểm cảm xúc: thien2k

Legoland5

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
26/6/19
Chủ đề
15
98
74
26
legoland.com.vn
0 ₿
bé bối chịu noi chuyện vui, đôi lúc stress vào gặp bé 2 tiếng về mà nó thoải mái tinh thần nhiều

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
207
1,509
1,060
0 ₿
Trước giờ nghe danh mà chưa có dịp gặp bé 19, để bữa nào qua thỉnh an bé 19