Gò Vấp điệp vụ buổi chiều cùng bé 05

Lượt xem: 2,976

ronaldinho11

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
26/5/19
Chủ đề
23
246
96
0 ₿
nhận được điệp vụ của bác @Lục A Ka buổi trưa, chiều đi luôn cho nóng, kkk
do cũng đã lâu rồi ko ghé lại luxury do vị trí địa lý hơi xa, nay có cơ hội liền tận dụng thôi để đánh giá lại cơ sở bây giờ ra sao ^^
đến nơi thì thấy khá đông xe, mà là buổi chiều ngày thường nha, làm mình hơi ngạc nhiên, tuy nhiên hỏi anh giữ xe thì kêu vẫn còn phòng a cứ vào nha :D
cơ sở vật chất vẫn thế, khá sang xịn mịn, hehe có điều thay đổi so với lần trước mình tới là em gái lễ tân mặc đồ sexy quyến rũ nha ^^ tính hỏi thử em có làm ko a đi luôn, kkk
làm thủ tục nhanh gọn rồi ngồi đợi đúng 5p là lên phòng, có thang máy nha ae
phòng đầy đủ xông hơi ướt vs khô, có wc luôn, nói chung đầy đủ cho ae, csvc còn khá mới luôn
vừa vào xông đc xíu thì bé vào luôn, mình ra chào bé thấy quen quen, hóa ra là người cũ 05 lần trước cũng đã làm cho mình, kkk, vô tình hay cố ý đây>>>
chào hỏi tí thì vào tắm, xong rồi lên giường hành sự , kkk
giường ở đây thì tầm 1,5 người nằm, ko to bằng mấy chỗ khác bên q1
mas khỏe: đầy đủ, có lực, khá tốt cho ae nào muốn phục hồi sức khỏe sau 1 ngày dài làm việc nha
mas mệt: mình đi vé thái nên chỉ cởi 50% thôi, bé cũng cho khám phá nhưng hơi hạn chế xíu, có lẽ ae đi vé tắm thì thoải mái hơn, bé đi thái ok lắm nha, đường lưỡi khắp người khá phê, nhưng ko có liếm tai :)))) lật úp lật ngửa rồi cũng đến phần thư giãn, bé bước xuống giường nha chứ ko nằm trên giường, bj 70%, khá ok, sau 10p thì mình cũng out trong sung sướng
do hơi vội nên mình tắm lại rồi về luôn, chứ bé kêu còn đấm bóp tiếp, hehe, hẹn bé lần sau có nhiều tgian hơn nhé
đánh giá:
csvc: 8/10 (còn khá mới, có thang máy ok, nhưng giường hơi nhỏ)
lễ tân và giữ xe: 9/10 (nhiệt tình vui vẻ nên mình tip thêm)
ktv 05:
face: 8/10 (xinh xắn ddcn)
v1: 7/10 hệ cam
v2: 7/10
v3: 9/10 điểm mạnh của bé
service: 8/10 ( cân bằng giữa ms khỏe vs mệt)
tic: free do bác Lục tài trợ
tip: tùy sự hài lòng ae
đánh giá: đây là 1 số đáng đi ae nhé, tuy nhiên nếu up gói tắm sẽ thoải mái hơn

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
141
1,132