[điệp vụ] buổi chiều mưa nhẹ ghé thăm 08

Lượt xem: 1,961

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

ronaldinho11

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
26/5/19
Chủ đề
23
246
96
0 ₿
mưa chiều thật buồn, nhưng bất ngờ phút 90 được bác Lục tin tưởng trao điệp vụ, vội gọi ngay hotline book số 08 rồi lên xe đi, may sao cũng có việc ghé ngang qua q1
mình cũng đã có bài rp về pé 08 rồi, đây là 1 trong những số kì cựu của cơ sở
csvc vẫn thế, vẫn tốt, ko có gì phải bàn cãi, đó là lý do vì sao dubai luôn là điểm đến lý tưởng của ae cộng đồng
bước vào cửa là nv chào đón niềm nở, từ bác giữ xe cho đến lễ tân, thái độ rất tốt nhiệt tình nha
do mình book trước rồi nên cứ thế lên thôi, căn phòng quen thuộc mặc dù ko nhớ phòng số mấy =))
xông hơi xong ngồi nghỉ uống nước tầm 10p thì bé vào, do hôm nay bé mới xong tour nên đợi hơi lâu, chứ bt xông xong là bé vào ngay
mas khỏe: tay nghề vẫn tốt như lần trước, lực tay vừa phải, ae có yêu cầu gì thêm cứ nói bé sẵn sàng làm theo nha
mas mệt: bé có lợi thế v1 nên đi thái rất phê, thêm đường lưỡi từ dưới lên trên, phê khỏi nói nha =)) kĩ thuật tốt, nhiệt tình, bj 90% luôn, thoải mái cho ae khám phá, nói chung là tả ko thể hết được, ae cứ đến tận hưởng nha ^^ tầm 15p thì cũng chịu đầu hàng, xong bé tắm lại cho ae nha. ah trong lúc làm bé rất chịu khó nói chuyện tâm sự với ae nha, ae nào thích nói gì cứ nói cho bầu ko khí đỡ trầm ^^

đánh giá:
csvc: 9d
nhân viên giữ xe vs lễ tân: 9d
ktv:
v1: 9d
v2: 7d
v3: 8d
v4 ko khám phá nên ko chấm nha
thái độ service: 9d

túm lại đây là 1 số đáng đi nha ae, bé cao ráo dáng chuẩn, chống chỉ định bác nào thích mình dây cây cảnh ^^
1 lần nữa xin chân thành cám ơn bác Lục đã tin tưởng chiếu cố trao điệp vụ cho mình :D

• Like
Điểm cảm xúc: bé bé bằng bông

Chuột Bạch Mun

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
24/9/17
Chủ đề
6
286
60
37
0 ₿
Gặp 1 lần mà bé thiệt tình giới thiệu nhiều bạn bé quá làm đi vòng vòng chưa gặp lại bé. Hihi

damme

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
17/10/18
Chủ đề
5
137
20
27
0 ₿
trời đang mưa lướt web thấy bác tả lại muốn đi trú mưa hihi

Linh xe ôm

Trung Uý
Tiểu Đệ Massage
16/8/18
Chủ đề
25
444
132
53
5 ₿
nhắc bé là cứ nhớ cái lúc bé bắt đầu làm thái, lấy chân mình chà chà vú đã thiệt

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.