Q.12 Điệp vụ buổi mưa gió cùng em 12

Lượt xem: 821

Larosa

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
2/5/18
Chủ đề
16
85
43
0 ₿
Nay mình tham gia điệp vụ và thế là được bác @Lục A Ka trao nhiệm vụ. Và lần này là mình đc trao nhiệm vụ ở Cẩm Thy.
Mình định đi sớm lên đó, mà trời mưa lớn quá chừng thế là mình phải chờ cho bớt mưa r đi. Ta nói chạy mà lạnh run người, cuối cùng cũng đến được cơ sở.
Bước vào quầy lễ tân được a lễ tân giới thiệu mấy bé, cho coi hình kia rồi mình chọn đại bé 12, coi như chọn mặt gửi vàng vậy :)))
Được a phục vụ đưa lên phòng, rồi mình thấy đồ vô xông hơi, mà điểm trừ là phòng xông hơi ko nóng gì hết, ngồi chút mình ra lun.
Ra gặp e, thì trước mắt mình là một cô gái trắng trẻo, face nhìn ổn. Mình và em ngồi nói chuyện tâm sự, sau đó e thoát y cho mình bú bình chút, ta nói phê. Sau đó e và tôi vào bồn tắm, chắc do trời lạnh e tắm mình nhanh rồi lên giường hay sao đó mà ko có mơn trớn gì trong bồn, mình hơi thất vọng nhẹ.
Trước lúc lên giường, mình có kêu e bị cho tạo hưng phấn, mà ta nói hứng thiệt. Sau đó e mần khoẻ cho mình, e làm có lực bài bản, chấp nhận được, mình thấy thoải mái dễ chịu. Rồi e bắt đầu thỏa tình dầu lên lưng mình rồi chà đi lưỡi kết hợp tiếng rên sống động. Làm mình hứng theo. E kêu mình lật người lại tiếp tục thỏa tình dầu rồi ma sát cơ thể với mình. E ngậm thằng e mình bị nhiệt tình, mình cũng tranh thủ mò cua, móc bướm các kiểu. Cuối cùng mình thua trước em, out phê pha. Mình nằm nghỉ chút rồi e tắm lại cho mình.
Đôi nét về bé 12
V1 cam quýt bóp đã tay
V2 thon ko lipit
V3 mình ít check
V4 e cũng nước nôi vừa đủ
Mà e ít nói nên ko khí trong phòng yên lặng, yên bình. Bù lại nói chuyện nhẹ nhàng, tình cảm.
Tks bác @Lục A Ka đã tài trợ mình
Tip = tic
Tic đc tài trợ

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
81
1,473
528
32
0 ₿
Cẩm Thu xin chân thành cảm ơn Anh đã dành thời gian trải nghiệm và chia sẻ buổi trải nghiệm.
Cẩm Thy xin ghi nhận phản hồi về phòng xông và cho kỹ thuật khắc phục ngay.
Trân trọng cảm ơn Anh!

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
143
1,144
2,277
1,324 ₿