điệp vụ buổi tối với em số 9

Lượt xem: 1,100

Thiền Đăng

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
26/1/17
Chủ đề
16
121
89
38
0 ₿
chào các bạn, như vậy là một thời gian, khoản thời gian vừa rồi là khoản thời gian mình không có đi thăm các chốn nên có thể nói là mình không có thông tin gì để chia sẻ cho mọi người,
mặc dù mình rất muốn đóng góp một chút gì đó cho những ae nào muốn nhưng không giám đi vì sợ bị sâp hầm,
và ngày hôm nay, mình rất cảm ơn RUBI đã tin tưong giao cho trọng trách là thám thính các em theo hình thức bupfer tự chọn và cơ sở chỉ định là DUBAI BÌNH TÂN. không quên kèm lời nhắn là nhớ chia sẻ khi nayđi về, và vì vậy giờ đây mình sẽ có một ít thông tin chính xác nhất cho ae được rõ hơn
hôm nay, một ngày kỳ cục, một buổi chiều mưa tầm tã, kèm theo là không khí mọi người ai cũng hao hức dí 2 con mắt vô cái tivi trên đó đang chiếu trận bóng đá, với mình thì những thứ đó không có sức cuốn hút mình nên thay vì bắt chuoc mọi người, thì mình chọn cách ra quán cafe, chọn một góc khuất và lấy con điện thoại lướt wed,
và trang mình hay lang thang thì chỉ có mỗi trang cộng đồng này thôi, và hôm nay cũng vậy.sau khi bật đt lên và thấy có tin messege cua bạn rubi cần điệp viên thám thính, sau một vài pm qua lại mình đã có được sự tin tưởng và kèm theo là code vip thái, thế là mình một mạch chạy tới nơi đó liền, sau khi đã gởi xe, và lên lầu tiến thẳng lại quầy tiếp tân và vẫn là thủ tục đó, đưa dt có tin nhắn cho tiếp tân xác nhận, và sau đó là một chú dẫn lên phòng,
bỏ qua những thủ tục cần thiết, sau khi mọi thứ đã đâu vào đó khoản 20 phút sau thì em bước vào với nụ cười xa giao,
và những cv của em nó bắt đầu: đầu tiên là em kêu mình bước vô phòng cho em tắm rửa, sau đó là lau khô ngưới và bắt đầu công đoạn của em, em làm chăm chỉ như một người tận tụy với cv. trong lúc đó mình cũng hỏi thăm xã giao và thăm dò được một tí thông tin về em và mình sẽ nói sau đây:
thông tin sơ lượt:
Tên: ( tên một loài hoa)
Quê quán: tri tôn - bến tre
Cự ngụ tại: theo như em nó nói là đang thuê trọ ở cùng cô em gái tại khu trung sơn q7.
thời gian em làm việc: từ 14h chiều tới 4h sáng hôm sau
miêu tả sơ về cách phục vụ:

massage body: đủ lực, đủ bài, khỏe, thời gian hơn 1tieng
chịu khó tắm cho khách rất kỹ
massage thái: với cặp ngực vòng 1 vừa đủ để thi triển massssage thái. mình có thể nói chấp nhận được
thư giản mệt: bj, hj là 40- 60 tức là 40 bj còn lại là hj
Không có bú sữa, không có hôn môi, không có sơ dưới.
cũng chịu khó ngồi nói chuyện với khách.
với em số 9 thì những bác nào muốn em nó massage body khỏe thì ok, massage thái cũng ok, nhưng khoản kia thì có thể là không phải là số nên chọn.

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,628
2,113
25
0 ₿
Massage Dubai Bình Tân xin chào anh @Thiền Đăng , đầu tiên cơ sở xin gởi đến anh lời xin lỗi chân thành nhất khi anh có 1 buổi tối trải nghiệm chưa thật sự hoàn hảo. Massage Dubai Bình Tân cảm ơn anh đã đóng góp ý kiến nhằm giúp cơ sở khắc phục sơ sót và phát triển hơn nữa, bên cơ sở sẽ có những chấn chỉnh về nhân viên để giúp các anh có những buổi trải nghiệm hoàn hảo nhất ạ