Điệp vụ chiều 30/07

Lượt xem: 1,009

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Tomy102

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
2/6/19
Chủ đề
7
165
21
0 ₿
Được chiếu cố của LAK lần đầu em nhận đc điệp vụ. Tồi tranh thủ tại cơ sở check in. Dịch vụ khâu này vẫn tốt như mọi khi, nhân viên nhiệt tình, niềm nở.
Bù thêm 100k mình lên vé thân tiên. Chỗ này xin lỗi bác Lục, em nhầm từ ktv 21 sang 11 ạ.
Đợi tầm 10 phút được lên phòng. Gặp số 11 sẵn trong phòng, giây phút này hơi bị sượn vì em nhìn có vẻ hơi cứng tuổi, các vòng lớn đều. Chống chỉ định bác nào thích trẻ, và mình dây nhé. Không phải gu nên hơi thất vọng xíu. Nhưng vì đi điệp vụ nên ko yêu cầu đổi.
Bù lại sự phục vụ của em ý là cực tốt nhé ạ. Kỹ thuật từ Khoẻ cho đến mệt đều rất tốt. Lâm trận bỏ qua yếu tố ngoại hình thì các bác chỉ có ngất ngây con gà tây thôi ạ.
Hai còn người quần nhau đủ mọi tư thê, khán phá hết mọi nơi trên cơ thể đến mệt lã. Rồi em ý cũng xin anh nằm xuống để bé làm. Với skill BJ thượng thừa mình chỉ giữ đc thêm vài phút rồi kết thúc trong sung sướng.
Kết thúc là phần tắm táp và tập phục hồi hihi. Em ý có da có thịt nên đc em ôm áp trong thời gian còn lại cũng có cảm giác lạ và thích thú.
Một buổi điệp vụ chấp nhận đc ạ. Bù qua sớt lại.

Tip: 6xx cho sự phục vụ hết mình của em ý.
Em hết ạ. P/S: tắm với em quá lâu nên về cảm luôn rồi các bác ạ. Hic

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.