Tân Phú Điệp vụ chiều noel cùng bé số 10 (25/12)

Lượt xem: 1,015

pemapngaytho

Binh Nhất
Bé Thích Massage
18/11/17
Chủ đề
3
68
4
32
0 ₿
Nay đc bác Lục chiếu cố cho code nên phóng thẳng đến windy ngay khi nhận đc code. Đến nơi thì vẫn thủ tục check code này nọ, sau khi đc tư vấn up lên onsen lun cho máu nè. Sau ít phút đc locker dẫn lên phòng, ôi phòng khá rộng rãi và sạch sẽ. Mình thay đồ vào xông, phòng xông mạnh đúng ý mình, xông ra mồ hôi nó thoải mái gì đâu lun. Đc tầm 5p thì bé gõ cửa bước vào. Thế là chui ra gặp bé ngay, hòi thì bít bé mang sdb 10 nè
Ngồi lau mồ hôi tám chút rồi vào bồn hành sự thôi. Bồn ở đây bao bự, làm việc thoải cmn mái lun nha ae. E tắm rửa khá kĩ, bên cạnh đó còn kích thích nhẹ nhàng trong bồn nữ chứ, mình cũng ko quên kích lại để đôi bên cùng có lợi :)) Sau 1 lúc quần nhau trong bồn thì di chuyển ra chiếc giường thần kì để tiếp tục công cuộc bắt bướm tìm sâu. Mass khỏe thì bé đấm rất ok vá đủ bài nha. Xong phần khỏe thì cũng đến phần mong đợi nhất. Bé đi thái tốt kèm đường lưỡi điêu luyện nên bé rê đến đâu thì rùng mình đến đó. Sau 1 lúc thì mình ngửa lại để bé tiếp tục hành sự. Bé lán đủ skill từ đá bi, vuốt trụ đến bánh mì kẹp xúc xích. Sau 1 hồi chinh chiến thì mình cũng out trong sung sướng. Nằm 1 lát rồi mình tắm và ra về
Face. Thì tùy cảm nhận mỗi ng. Riêng mình thấy dễ thương hi
V1 hệ cam việt, chắc vừa tay
V2 thon gọn. Ko có lipit nhìu nè
V3 bao doggy nha
V4 tỉa gọn sạch sẽ, thơm tho ko mùi hi
Tic: bác Lục tài trợ + tiền up lên onsen
Tip theo thời giá thui. Ko dám phá giá ae chửi chết :))
Kết thúc buổi chiều noel đầy cảm xúc

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Windy Tân Phú

Massage Windy Tân Phú

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
57
592
254
0 ₿
Da..Em xin phép Đại diện cơ sở và bé..xin được chân thành cảm ơn bác đã ghé và trải nghiệm dịch vụ bên em ah..Chúc bác có một mùa..Nooel..vui vẻ chàn đầy yêu thương..Dạ cơ sở rất mong được đón tiếp bác trong dịp gần nhất ạ..để tro Bé được chăm sóc Bác nhiệt tình chu đáo hơn nữa ạ..Chúc Bác luôn luôn thành công trên mọi lĩnh vực ạ...