Điệp vụ chiều thứ bảy... Máu chảy về ch*m.. @@

Lượt xem: 1,440

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

JohnyNguyen

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
2/3/19
Chủ đề
8
156
201
28
0 ₿
Xin chào các ae, đầu tiên xin lỗi bác Lục vì rp lần này (23/3) hơi trễ tý nha, do hôm qua em có việc nên hôm nay mới viết rp được. Lần này lại là P.A Relax, sau khi nhận được nhiệm vụ từ Mod là lòng nôn nao không làm j được, t7 là máu chảy về *** mà. Sau khi đến nơi gửi xe thì nhanh chóng làm thủ tục check code số 22. May là bé đang rảnh nên được đưa lên phòng ngay. Nhưng lần này mình được đưa vào phòng hơi nhỏ so với mấy lần trước, giường đơn chắc đủ 1 người thôi, chắc do hôm nay hơi đông (thấy gửi xe rất nhiều). Ngồi xông được tý thì bé vào. Bé này nhìn là thấy vóc dáng miền tây sông nước rồi, da ngâm, mảnh khảnh, 3 vòng cân đối, face thì k phải gu mình, nhưng cũng OK.

Mình bước ra cho bé lau khô rồi tâm sự tý thì bé dắt mình đi tắm. Đúng là bé này tắm khá kỹ thằng em, lòng nghỉ chắc tý nó bị hành lắm đây. Mà sẵn đây tâm sự nhẹ với các bác làm điệp vụ, bé này vào là hỏi ngay sao a chọn 22, có phải xem trên diễn đàn k, mình hơi khựng lại rồi nói không phải do a thích số 22, con le le nên chọn thôi,nghe bé nói là k ưa làm cho mấy ông trên đó, hay dựa vào đó mà vô đây bla bla các kiểu, nên có vẻ các bé đều biết diễn đàn của mình. Làm tui cũng ngại ngại sao ak. K biết nói sao luôn. Chỉ biết cười cười rồi nói a mới biết luôn. Mong các bác làm điệp vụ thi phải bảo mật dùm. Nếu bé đọc bài này thì mình cũng xin lỗi vì a cũng làm điệp vụ. Nhưng a rất tôn trọng các bé và nói thật về các bé.

Tắm xong bé lau khô rồi mình phóng ngay lên giường vì lạnh, còn bé đi lấy đá nóng.

Mass khỏe: 9đ, bé làm rất tốt, đủ lực và rất đủ bài phần này, mặc dù bé hơi mệt vì đau lưng nên mình đã yêu cầu bé để mình mass lưng cho bé (vì mình cũng thích làm cho mấy bé) tý để bé có sức mà mass thai và thư giãn cho mình. Bé khá thích và còn khen mình nha, còn nói tý e sẽ hành a mệt luôn.

Mass Thái: Lúc này bé mới nude phần trên rồi kêu mình nằm sấp xuống, bé bắt đâu đi thái với cái lưỡi và đôi môi bé bỏng đi từ chân lên lưng rồi cổ và mang tay, cảm giác như các bác đưa tay vào cho con cá nó nút chụt chụt vậy đó, rất phê rất nhột, . Chưa hết phê thì bé kêu mình chổng mông lên, tưởng bé làm j thì ôi giời ơi, bé tấn công 2 trứng cút của mình rồi tới thằng em, lần đầu mình được Bj ngược các bác ah, sướng k thể tả được, đang lâng lâng hưởng thụ thì bé kêu mình lật người lại. Bé đổ sữa dưỡng thể lên ngực mình rồi bắt đâu chà bưởi (cam Việt thôi, hihi) từ trên xuống rất chậm rất sát và đương nhiên rất sướng các bác ah, mình cũng rên nhẹ hưởng ứng theo rồi xoa bop v3, v4 của bé. V3 thì rất vừa tay, bóp rất đã, v4 thì chỉ khám sơ sơ vì giường nhỏ nên bé đứng làm. Rồi bé bắt đầu với skill bánh mì kẹp xúc xích, rồi lick ti, BJ liên tục, nhưng thằng em mình hôm nay khá cứng đầu nên bé chuyển sang dùng lưỡi lâng la cái đầu thằng em rồi vừa lick ty vừa HJ các kiểu, mình thì nhắm mắt hưởng thụ được tý nữa thì cũng out trong sung sướng. Nằm cho bé mass đầu tý rồi về. Hẹn lần sau gặp lại.

Tic: Bác Lục lo.
Típ: Như lần trước.

Một lần nữa cảm ơn LAK đã chiếu cố để mình được thêm nhiều trải nghiệm thú vị.
Cảm ơn ae đã đọc rp của mình.

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
143
1,143
2,274
1,324 ₿
chúc mừng bạn có chuyến điệp vụ tuy có chút trắc trở nhưng vẫn thành công. Hoan nghênh tinh thần bảo mật vì nhiệm vụ của bạn để có những đánh giá khách quan cho anh em

tranpham

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
11/3/19
Chủ đề
0
3
3
35
0 ₿
tôi đi thử vài lần , thấy mấy em cứ coi thường khách diễn đàn sao sao đó, vào massage thư giản nghe mấy em chửi xéo cũng khó chịu, mặc dù tôi mua vé đàng hoàng.

• Like
Điểm cảm xúc: JohnyNguyen and KamaSu

KamaSu

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
13/11/18
Chủ đề
17
1,662
2,502
CongDongMassage
0 ₿
Trên diễn đàn có em được khen quá trời, có người thì không được...
Mà càng khó chịu thì càng vắng....

Út Cần Thơ

Tập Sự
Bé Tập Massage
16/3/19
Chủ đề
0
48
93
0 ₿
Cũng vì có người thích thể hiện với mấy em, ai dè ép phê ngược

Kinat

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
16/3/18
Chủ đề
9
309
86
0 ₿
Khúc đầu tưởng ông bị e nó làm thịt lun r chứ . Sao a chọn e kkkk

• Like
Điểm cảm xúc: JohnyNguyen

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,290
891
41
1 ₿
Do mấy bác lên diễn đàn cứ rần rần, làm con bé bị ăn chửi nên mới thế. :)))
Mình toàn kiểu "Hả, diễn đàn là cái gì vậy em? Anh chơi phê tê pốc hông à". Thế là mấy em tuôn ra phốt của mấy vụ án trên diễn đàn. :)))) Mình biết thừa, chỉ toàn cười cười vậy hả.
Mà nói cho mấy anh e biết, mấy chị em toàn vào đây đọc hàng ngày đó

• Like
Điểm cảm xúc: JohnyNguyen

JohnyNguyen

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
2/3/19
Chủ đề
8
156
201
28
0 ₿
Đúng ui. Vào là e hỏi ngay sao a biết em, rồi thấy trên diễn dàn hả? Mình cũng đoán là h em nào cũng lên đây đọc hết, nên về viết rp thấy cũng ngại ngại sao ak.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.