điệp vụ cho lần đầu khám phá ozawa 25

Lượt xem: 1,399

ronaldinho11

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
26/5/19
Chủ đề
23
246
96
0 ₿
nhận được sự tin tưởng của bác Lục, lại lên đường đi làm điệp vụ :)))
cơ sở nằm ở con đường nhỏ nhưng cũng dễ tìm nha, khá là nổi bật ngay góc ngã 3 đường, nghe bảo trước đây là khách sạn nào đó vì khá là to
bước vào quầy lễ tân làm thủ tục nhanh gọn lẹ, up lên vé onsen luôn, nhân viên thái độ nhiệt tình vui vẻ lắm nha
ngồi nghỉ xíu thì đi lên, phòng khá là to nha ae, nhất là cái wc =))) đúng là dạng phòng này trước kia là khách sạn nha
đáng tiếc nhất là bồn tắm thì quá bé, onsen thì chán lắm nha, trong khi phòng thì quá to, nhất là cái wc =))) ko hợp lý tí nào
mới thay đồ xong thì pé 25 đã vào rồi, ấn tượng ban đầu là thái độ khá niềm nở
thật ra thì mình tính đi 35, nhưng mà bé có việc ở quê nên vừa xin nghỉ rồi, thôi thì 25 như theo mấy bác rp
có xông ướt vs xông khô luôn, nóng nhanh, khá tốt nhé ae, xông được xíu đã vã hết mồ hôi
nghỉ ngơi xíu rồi vô tắm, bé ko mặc bra luôn, cởi áo cho nhanh =))
bé tắm kĩ, sạch sẽ, tiếc là bồn tắm quá nhỏ nên ko làm được gì :(
mas khỏe: bé làm tốt, đầy đủ bài bản, lực vừa phải, cũng đã làm chỗ khác 1 thời gian rồi nên có kinh nghiệm
mas mêt: điểm mạnh v1 nên bé đi thái khá phê nha ae trườn bò đủ từ dưới lên trên, thêm cả đường lưỡi nữa, phê ko tả nổi ^^ bé tung đủ chiêu, mình chỉ việc tận hưởng và khám phá, nước nôi đầy đủ, bj 80% luôn, rất kích thích. tầm 15p thì mình cũng out trong sung sướng, xém tí thì cia rồi :D
đánh giá:
csvc: 8d, phòng to, còn mới, tuy nhiên bồn tắm lại bé tí
lễ tân: 9d , nhiệt tình vui vẻ
ktv 25:
face: cũng ko còn trẻ lắm nhưng có nét xinh xắn nhé
v1: 9d (hệ bưởi, real )
v2: 7d ( có tí lipid)
v3: 8d (khá ổn cho doggy)
v4: 8d ( nước nôi )
service và thái độ: 9d (nhiệt tình vui vẻ)
kết luận: chống chỉ định cho bác nào thích mình dây cây cảnh nhé, đây là 1 số khá ổn, có dịp sẽ ghé lại ^^
cám ơn bác Lục đã tài trợ điệp vụ này :D

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Ozawa Gò Vấp

Massage Ozawa Gò Vấp

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
11/10/19
Chủ đề
8
190
37
0 ₿
dạ thay mặt cơ sở cám ơn a đã ghé ủng hộ cũng như đóng góp ý kiến để cơ sở có thể hoàn thiện hơn! Xin chân thành cám ơn anh Ạ!