Điệp vụ cũ - Trải nghiệm mới tại DBBT

Lượt xem: 672

Xinloichiuhetnoi89

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
31/1/17
Chủ đề
20
477
160
35
0 ₿
Sau bữa tiệc sinh nhật của thằng bạn, mình cảm thấy bứt rứt trong người, cái máu gì đó nổi lên không biết, vội vã chạy đến Dubai để giải quyết kèm theo nhiệm vụ được giao trước đó của Lục Đại Ca.
Cũng khá là lâu lắm rồi mình mới ghé lại Dubai BT. 4,5 bữa rồi, :) nên cảm thấy nhớ mấy bé quá. Cũng như mọi khi, tới nơi ae phục vụ tiếp đón lẹ làng, chu đáo. Nằm ghế đợi vài phút rồi được dẫn lên phòng. Lần này mình cho chọn ngẫu nhiên luôn vì mình đến cũng hơi khuya. Thật là may quá trời quá đất ngay bé không phải gu của mình, múp rụp luôn á, có sự thẩn thờ nhẹ... trước giờ mình rất ngại đổi người, thôi thì mặc cho số phận.
Ngồi xông hơi thấy bé mà không dám ra, nhưng phòng XH nó nóng muốn tróc da đầu, ngồi thêm mấy phút nữa là quy tiên luôn. Thôi đành bước ra nộp thân xác cho em ấy luôn.
Bé mang số BD 12 (mới)
*Điểm cộng với mình:
Mặt xinh baby, dễ thương, teen, nói chuyện vui vẻ, mến khách
V1 đẹp, gần như bưởi, bóp đã tay, núm nhỏ màu đẹp
*Điểm yếu của bé:
V2,3: to gần bằng nhau, da có hơi bị rạng tí chắc do bị căng ra
V4: cho khám phá thoải mái, nhưng ai không phải nhà thám hiểm thì rất khó để tìm ra hang động bởi những bức tường thành lipit và chiếc tam giác chật chội bảo vệ che chắn nên rất bế tắc trong việc tìm đường mòn.
Massage khoẻ trước, em đấm bóp thì khỏi nói rồi, dư lực luôn nhưng bé làm rất nhẹ nhàng, biết nương tay, bởi vì mình có dặn làm nhẹ từ đầu, bé cũng nghe lời nhưng còn thiếu nhiều đường cơ bản, cần học hỏi và được huấn luyện nhiều hơn nữa thì tuyệt vời.
Do bé hơi nặng ký nên thiếu đi chút năng động trong cv, nhưng đừng có trách, bé không muốn như vậy đâu, bé cố gắng sửa đổi mà. Hehe.
Massage mệt sau, được cặp ngực mềm mại của em lượn vài vòng trên lưng cũng đã lắm, tràn ra gần hết lưng nhưng có điều bé chà hơi ít, đang lên hứng cái bị tuột đột ngột, giá như chà thêm xíu nữa cùng với vài đường kích thích nữa thì tê liền.:(:)
Lật người lại, bé làm cho mình hứng lại. Hôn hít, liếm mút chùn chụt. Bé dùng cặp ngực chăm sóc súng đạn cho mình đầy kích thích, xong chuyển BJ nhè nhẹ để mình mân mê xoa nắn cặp ngực non nớt mà đầy đặn ấy rồi chuyển sang HJ một lúc. Cuối cùng là màn bắn pháo bông tung toé lên người bé.
Kết thúc chuyến đv: không trọn vẹn lắm do không đúng gu
Tic: cảm ơn nhà tài trợ chính
Tip: 5 xị
Thân ái chào mọi người.

• Like
Điểm cảm xúc: Behai002