Q.1 Điệp vụ cực xao xuyến tại Dubai Quận 1

Lượt xem: 4,583

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
105
2,867
1,661
Xì Gòn
25 ₿
Chào bà con . L.o.x đã về đây, về với cái cảm giác nằm sau bao ngày ngồi mòn đít từ q1 đến bình tân rồi qua luôn gò vấp đến tân phú nơi nào cũng lết miếng đít. hôm nào sẽ review các quán có ngồi nhé. còn hôm nay thì là massage.
Nay buồn buồn ngồi rủ rê mấy đồng ghế đi nhậu mà ai cũng bận, đành len men lên xin điệp vụ tại q1 , còn đi đâu thì đi, trong đầu nghĩ thế nên làm luôn. Và may mắn được bác Lục trao cho một code Thái tại dubai quận 1 . Theo tinh thần điệp vụ L.o.x sẽ không up vé, không gọi số hot trên đây mà chọn 1 số mà ít hoăc chưa xuất hiện để mạng lại cho anh em một cái nhìn khách quan nhất.
Đầu tiên là csvc không phải bàn, phòng Thái nhưng l.o.x đi được đầy đủ xông hơi , xông khô, có wc trong phòng bồn rửa mặt đầy đủ , đặc biệt phòng này có một cái điểm nhấn là cái bồn rất là quý sờ tộc .

Phòng xông hơi. Bao đã, l.o.x khoái nhất mấy chỗ mà ngồi xông hơi lên ngùn ngụt, mồ hôi đổ như tắm.
Phần chính .
Bé KTV 28 bước vào, dáng cao khuôn mặt có chút thẩm mỹ, cặp ngực hệ cam ẩn sau chiếc áo yếm mong manh . Vừa gặp em lấy ngay chiếc khăn lau người rồi trãi 1 chiếc khăn lên giường để ngồi cho thoải mái hơn ngồi trên ghế. Vừa ngồi 2 đứa tâm sự trong lúc chờ nước tắm . Cảm giác vừa ngồi canh giường vừa ôm em nói chuyện mà như người yêu vậy, em nói chuyện khá là hợp và tình cảm lâu lâu em ôm siết lấy l.o.x mà thấy thích vô cùng. Nước nôi xong cũng vào tắm phát. Ngâm mình nước ấm, em tắm rữa kỹ càng đánh giá cao về phần tắm ở dubai , được ngâm bồn tắm keke.
Tuyệt kỹ của em 28
Massage Khỏe
Chấm phải 9/10 nhé. Em đấm cực tốt, với dáng người cao ráo nên lực ấn đấm thêm vào nữa , hơn 30ph em đấm bóp mà người l.o.x quên luôn đang đi massage thư giản. giường trộng nằm có thêm cái gối thảo dược y như đi spa khỏe. tiếng nhạc nhẹ nhàng cùng cách đấm bóp của em rất kỹ, chú tâm nửa , nhức mỏi cỡ nào cũng phải qua gặp em thôi. Phần massage đầu tuyệt không kém, xoa bóp ấn các kểu .
Massage Thái.
Đi vé Thái nên được thưởng thức 50% công lực của em. Với cái kỹ thuật khỏe tuyệt với thì phần thái em cũng không kém. Em đi cặp ngực từ lưng đến chân, đến luôn lòng bàn chân được em cho chà chà lên cặp ngực ấy, y như phim jav , rồi đến lưỡi em cũng khuyến mãi màn cháo lưỡi cực ngọt ngào, em súc miệng trước khi cháo lưỡi nên anh em khỏi lo nhé keke. Sau khi cháo lưỡi no nê bắt đầu em mới đi ăn mảnh, đúng nghĩa ăn từng mãnh trên người l.o.x em nhấp nhấp, la liếm khắp người, làm phải quyu mấy lần , và nằm ngữa ra em cho bú bình, cặp ngực non của em hàng real rất đúng gu của l.o.x , ty hồng hào tự nhiên kekeke.bú mút chán chê rồi em tiếp tục đi lưỡi và tấn công đến thằng nhóc, thêm một lần khỏe với thằng nhóc khi em có cách bj rất siết, phải gọi cực tê tái, từ chậm đến nhanh, em đều tiết cả, đến lúc nào em ngưng là để l.o.x thả người ra lại sau đó lại quần tiếp, sau một hồi l.o.x cũng được em cho giải phóng mà tê hơn điện giật. Cảm giác thỏa mản quá, mà cảm giác sao lại thể hiện trên mặt vậy em nhìn được lại triêu .
Kết thúc bằng việc em tắm rửa lại cũng vừa lúc hết giờ , khuyến mãi cho l.o.x thêm cái ôm và cái hôn tạm biệt làm mùi em vẫn còn bám trên áo. về nhà mà như đang đèo em bên cạnh vậy. Chắc lần sau đi luôn 2-3 suất cho đã quá rồi.
Cảm ơn mod Lục A Ka tài trợ cái , cảm ơn cơ sở đã mang lại một buổi trải nghiệm quá tuyệt vời. Từ nhân viên đến bé KTV quá nhiệt tình.
Trên đây là review một cách khách quan giúp anh em có buổi trải nghiệm vui vẻ nhé. Thân chào. L.o.x kiếm ghế đây.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Bài Viết Được Quan Tâm Nhiều

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,094
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Lão Thành @L.O.X , rất rất lâu rồi mới thấy chịu viết bài Report khi đi Matxa.
Ngòi bút vẫn còn bén như dao lam áh.
Mấy người em mình ơi :
@MrxXx , @nhimxu , @chubeproduction , @Garryyau vào đọc bấm Like thả Tim nhiều nhiều để hắn ta bớt bớt đi Ngồi lại đi Matxa nhiều hơn nè =))))

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,900
0 ₿
itachi
á à , đi vội thế =))

• Haha
Điểm cảm xúc: L.O.X

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
143
4,948
4,736
30 ₿
kkk LOX đã xuất hiện, gặp bé hợp gu là quá sướng rồi nè

• Love

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,838
0 ₿
Hèn chi bữa a lạ lắm, thấy thân mật quá trời kekke

• Like

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
797
641
0 ₿
28 này có phải bé đeo kiếng ko bác. Tính qua mấy lần mà chưa sắp xếp dc :6onion23:

Golddragon

Binh Nhì
Bé Thích Massage
24/4/18
Chủ đề
2
78
36
37
0 ₿
Nghe hấp dẫn quá, chắc phải thử. Đúng là số này ít ai review. Hầu như chỉ review 16,39,33,11,27,19… Nhìn chung 16 có vẻ hot nhất nên cũng khó book nhất.

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
105
2,867
1,661
Xì Gòn
25 ₿
Để sắp tới em đi một lèo luôn. Mấy này ngồi sụp quá. Nên buồn. Keke

Anh vẫn ở đây.

Thấy hợp gu ấy mờ.

Kg bác ui. Qua thì gọi đặt là ok à. L.o.x đặt tầm 6h đi dễ nhất. Còn tầm 2-3 bé trống nên đỡ đợi kkk

Tinh thần điệp vụ. Phải giữ vững để anh em vui chứ.

• Like
Điểm cảm xúc: SC17

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,094
烟花拥着风流真情不在
0 ₿

Ẻm 28 này nhìn cũng bén ghê nên @L.O.X , một vị Thánh Ngồi Beer Ôm - Karaoke Tay Vịn mới thấy hợp gout , mới xao xuyến , bởi thế mới nói :
Chắc lần sau đi luôn 2-3 suất cho đã.

RESPECT L.O.X , Đã Trở Lại Lợi Hại Hơn Xưa !!!

Mai sau mấy anh em mình có dịp tụ tập ra ngồi với nhau làm vài ba chai còn có chung đề tài cùng tám chuyện chứ đi Ngồi kiểu kia hok có cái để nói , có cái để sờ để nắn hok thôi ... thì thấy ngại lắm luôn áh sẽ dễ bị khớp , hehe !!

• Haha

Garryyau

Thượng Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
116
3,864
1,921
5 ₿
Em định nhờ ổng dẫn đi ngồi..nhậu ấy

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,094
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
K tính đi Ngồi hả ?? Tưởng đâu hẹn ra mấy anh em ngồi với nhau uống vài chai thôi chứ :3onion24::3onion24:

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau