Q.1 Điệp vụ cùng 11 Queen

Lượt xem: 978

deedee123

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
8/8/19
Chủ đề
12
244
77
0 ₿
Xin chào các bác, đã quá lâu mới quay lại diễn đàn, mạo muội xin bác Lục cái điệp vụ để thám thính tình hình chiến trường dạo này ra sao, rất may được bác chiếu cố cho quay lại chiến đấu.

Vừa đi xong về phải rp luôn vì sợ quên. Chiến trường lần này là Queen, lần đầu tiên của mình. Vào check code các kiểu thì lễ tân bảo còn 11, 69, 08, định bụng trước khi đi sẽ thử mấy bé của bác @MrxXx như 19, 25, 12 nhưng đều kẹt, có 69 thì ko hợp gu mình lắm nên thôi chọn đại 11 theo gợi ý của bạn lễ tân.

Lên phòng ngồi chờ chút thì em vào, hoạt bát, nhí nhảnh, nói nhiều và là người quen các bác ạ, vâng số 17 Kim Huy, lúc đầu mình cứ ngờ ngợ sau ẻm khai luôn :)), thôi thì lâu ko gặp tính là chưa quen vậy. 17 thì các bác đi Kim Huy chắc cũng biết, em vẫn thế, nay nói nhiều hơn haha, bài tắm thì em làm ko kỹ lắm, vé onsen cũng ko khác lắm vé thường. Nhưng bù lại bài ms mệt thì ok, bé gợi ý mình làm ms mệt trước, và cũng là lần đầu tiên ms mệt trước ms khoẻ, bé đi đủ bài, phê pha, chịu khó chiều chuộng mình như người yêu, ko hối thúc, quần nhau 1 hồi thấy cũng lâu nên mình kêu bé dút điểm trận đấu, cảm giác sung sướng sau bao ngày treo chym. Xong qua bài ms khoẻ được nửa bài vì bé làm kỹ, nhất là phần lưng thì hết giờ, thôi cũng kệ vì nãy quần nhau lâu quá haha. Tắm táp lại chia tay ra về, em ko quên recommend cho mình 2 số đang hot là 09, 19 để lần sau đi.

Csvc Queen khá ổn, nhân viên ok, tuy chỉ có thời gian gói onsen hơi ít, nên cho thêm chút.

Về bé thì chắc ko cần rp nhiều vì quá quen mặt rồi, cũng dạng ddcn hồi đó nên để các bác tự cảm nhận nhé.

Thiệt hại: tic điệp vụ, tip = tic. Xin cảm ơn bác Lục.

Cung Thủ

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
26/3/21
Chủ đề
27
743
607
0 ₿
Ổn quá bác. Mấy bé bên này dễ thương, lúc sắp về hay giới thiệu bé này bé kia

Phuocvuivuive

Binh Nhất
Bé Thích Massage
29/4/18
Chủ đề
3
56
23
34
0 ₿
cảm ơn bác đã chia sẻ, mình cũng mới đi bé này, nói chuyện vui vẻ làm mình giải tỏa nhiều căng thẳng

• Like
Điểm cảm xúc: deedee123

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
87
3,910
3,170
Hang Thỏ
64 ₿