Gò Vấp Điệp vụ cùng a6 hera

Lượt xem: 973

MasterBall

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
23
80
48
0 ₿
Giữa trưa nhận được nhiệm vụ đến check số a6 từ bác Lục thế là hí hửng đợi đến tan ca để được vui vẻ, đến lúc dắt xe ra để đi thì kẹt xe sml , chạy từ chỗ làm qua hera mà mất cả tiếng đồng hồ
Đến nơi gặp anh Tỉnh quản lý khá là dễ thương chăm sóc tận tình , sau 5p phòng chuẩn bị xong mình cũng được dắt lên
Lên phòng xông hơi 1 lúc nóng quá không chịu được vừa ra ngồi gế thì em số a6 đẩy cửa bước vào, trong lúc ngồi chờ em nó xả nước để tắm thì cũng nhìn ngó được 1 tí, em cũng khá là dễ thương, nói chuyện vui vẻ và nhẹ nhàng , thật lòng đó giờ đi chơi thì giờ mới gặp 1 em nói chuyện dễ thương vui vẻ như thế này.
bước vào bồn bé tắm cho mình rất kỹ, thoa xà bông 1 vòng cơ thể rồi rửa sạch sẽ rồi bé áp lại gần mình hôn nhẹ rồi đi lưỡi chậm rãi khắp người kích thích thằng ku nó chào cờ rồi mới chịu ra ngoài
đến phần khoẻ thì em nó làm đủ bài luôn từ cổ đến đá nóng rồi đến hông, em nó dễ thương lắm các bác ạ còn hỏi mình là mỏi phần nào để em làm kỹ phần đó cho.
Đến phần mệt em nó bắt đầu thoa dầu rồi chà bưởi lên lưng mình, êm êm mềm mềm đã gì đâu, vừa chà còn vừa đi lưỡi làm mình quéo cả giò, lật lại bé úp cả v1 vào mặt cho mình bú bình ngon lành, thõa mãn mình xong bé lại tiếp tục trườn lên xuống rồi ngừng tại thằng ku để thưởng thức ngon lành, mình cũng tranh thủ khám phá v4 của bé, ướt át và thơm nha, cả 2 làm nhau đã đời mình cũng out trong thế 69 với em nó
đánh giá
face: dễ thương cười rất duyên chịu không nổi.
body : ngực to, eo suông có tí lipid, mông tròn, v4 ngọt nước
Tic: Lục A Ka lo
Tip: tic+100k

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Hera

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
60
1,032
533
0 ₿
E xin thay mặt bé A6 chân thành cảm ơn a zai đã xuống trải nghiệm và rv lại cho bé 1 bài viết tình cảm ạ . Chúc a zai thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống a nha

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,771
1,541
Xì Gòn
25 ₿
ước được điệp vụ , hehe.