Bình Tân Điệp vụ cùng bé 17 DB Bình Tân bẻ gãy sừng ku

Lượt xem: 579

Tôn Hành Giả

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
16
54
31
2 ₿
hello chào mng !!! chả là sáng cảm thấy trong lòng rạo rực, làm sổ sách xog lại đc bác Lục thảy cho cái code, hào hứng phóng xe đến ngay DB Bình Tân, vẫn như mọi lần, vào cửa nhân viên niềm nở mời chào rất nhiệt tình, do vé bác Lục yêu cầu bé 17 nên mình đi luôn bé vì cũng chưa trải nghiệm , rồi sau đó mình cũng lên phòng, làm mọi thủ tục, do đang nóng nên mình ko xông hơi luôn, ngồi đợi được 5' thì bé vào , vừa vào bé xà ngay vào lòng mình, hỏi han ôm ấp mọi thứ như đã thân lắm í , rồi bé dìu đi tắm, bé tắm rất kĩ mọi ngõ ngách nha, nhất là thằng e mình hehe, ôm nhau hôn hít thấm thiết trong bồn
Face: nhìn có nét rất ưa nhìn, đại loại là nhìn rất thích
V1: cam Mỹ nhá nhưng chắc chắn bb bao đã
V2: thon, ôm bao phê
V3: điểm mạnh của e, săn chắc vỗ nghe đã lắm
V4: nước nôi lên láng nha
Massage khỏe: đấm rất lực và đủ bài nha, và luôn hỏi là có đau ko? vậy đc chưa a? rất ư là chu đáo nha ^^
Massage mệt: đag nằm úp thì thấy lạnh lạnh, thì ra là bé đổ sữa dưỡng thể để tiện cho chuyến đi Thái của mình, bé đi Thái nhiều lắm nhưng khá phê, đến đường lưỡi thì mình mới thực sự bị đánh gục, cực kì điêu luyện và nắm bắt đc chỗ nhạy cảm của mình, xém toang mấy lần nhưng bé rất bik giữ nhịp. nằm ngửa lại thì bé hôn mình như ny ấy, hôn ko chừa chỗ nào, mình cũng ko phải vừa, cũng khám phá hết núi non và khe suối thần thánh, 2 đứa quấn lấy nhau kèm theo đó là tiếng rên nhẹ nhàng mà cực kì kích thích của bé, sau tầm 20' quần quật thì mình cũng chịu thua trước kĩ năng BJ thượng thừa của e, xog e còn nằm ôm ấp mân mê khá là phê nhá, rồi e dìu mình tắm và ra về trong sự vui vẻ kèm theo cái hôn đê mê
Tic: bác Lục tài trợ ( thanks bác nhiều ạ ^^ )
Tip: bằng giá thị trường há há :D

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
cảm ơn anh trai đã tin tưởng và ghé trải nghiệm dịch vụ
Gọi 0848330337 để được hỗ trợ tốt nhất cho lần sau
Massage Dubai Bình Tân đang tài trợ buổi OFFLINE 10 NĂM CONGDONGMASSAGE, không biết Anh có đăng ký tham gia chưa ạ, a đăng ký ra giao lưu cùng các anh em ạ