Điệp Vụ Cần Thơ Điệp vụ cùng bé 20 Dubai

Lượt xem: 855

XkCantho

Đại Uý
Sư Huynh Massage
2/11/21
Chủ đề
42
505
286
Cần Thơ
0 ₿
Nay công việc bận quá lên bài hơi trễ
Sau thời gian cuối cùng dubai cần thơ cũng về số mới, ib ngay cho bác @Lục A Ka xin nhiệm vụ mới, may mắn bác rep nhanh như tên lửa. Thank bác.
Phi ngay đến dubai vì đã gọi book trước đến nơi chỉ check code nhanh lẹ rồi phi lên xông hơi thôi, như mọi khi phòng vẫn đẹp 10/10 mà này trừ 1 điểm vì khăn hơi ít nên thêm 1 cái khăn nữa khi tắm lại đi về thì thấy hết khăn.
Xông được 5p thì bé gõ cửa vào thấy bé đợi thế là ra gặp xem số mới thế nào, em này khoảng 22 dáng thon thả mình dây, vòng 1 mềm eo thon gương mặt khá xinh xắn hơi lanh.
Sau khi lau mồ hôi chờ đi tắm bé nhanh tay lột quýt bonus thêm trứng gà luộc bồi bổ hai cái tứng trước khi lâm trận.
Bài tắm thì cũng đầy đủ nói chung chưa có gì đặc biệt vẫn là tắm gọi có kích thich nhẹ, bé co gợi ý xử luôn trong bồn rồi ra massa khoẻ sau nhưng mình thích để sau nên lên giường chiến tiếp.
Massa khoẻ nghe nói bé từ cơ sở khác sang nên đấm bóp khá đều tay lực vừa đủ.
Phần mệt bé này khá răm thêm cái miệng rất lanh nên mình hơi bị khớp, vẫn đầy đủ quy trình từ thái, nuru, có kiss nhé, bj, hj đủ cả
Cuối cùng đành chịu thua trong thê cia, chờ bé massa đầu rồi đi tắm lại ra về thôi
Đánh giá be số 20
Gương mặt khá xinh
V1 hơi mềm to vừa đủ
V2 thon thả
V3 vừa so với dáng mình dây
Tic: onsen điệp vụ
Tip = tic onsen1
Hẹn anh em ở nhiệm vụ tiếp theo nghe đồn có bé mới số 28 nha

• Like
  • Wow
Điểm cảm xúc: Minh97 and Butterfly-Hunter

Lục A Ka