Q.10 [Điệp Vụ] Cùng bé 21... Người mẫu là đây...

Lượt xem: 4,246

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
87
3,917
3,183
Hang Thỏ
64 ₿
Sau khi nhận đc code từ bác Lục. Mình tranh thủ sắp xếp thời gian để tối ghé qua Hawai.

Tầm 20h00 trời đang mưa lạnh. Mình vẫn tiến Hawai . Lần đầu đến nơi đây nhìn rất sang. Gữi xe đi vào con đường bên hông vào sảnh. Đc a lễ tân tiếp đón 1 cách chu đáo. Không gian sảnh thoáng mát rộng rãi nói chung rất sang. :eek:ps:

Bỏ qua các bước thủ tục. A lễ tân cho xem hình các bé. Đảo sơ qua các bé ở đây đều rất dễ thương. Thôi thì mình chọn đại bé 21 mình dây cây cảnh.

Tiến lên lầu 1 bước vô phòng. Tổng quan phòng rất sạch sẽ và thơm tho. A phục vụ bật luôn phòng xông và nước bồn tắm.

Ngồi xông hơi khung ảnh hơi nước mờ mờ ảo ảo lướt qua. Bé mở cửa chào mình Bé mặc váy ngắn đỏ ôm sát người. Ấn tượng đầu tiên là bé rất cao. Hỏi ra bé cao đến 1m68 thêm Guốc 1 tất nữa là 1m78 mình dây phải nói là có thể gọi là Chuẩn. Lại còn sở hữu gương mặt dễ thương thì ôi thôi. :sprite-134:

Phần tắm bé tắm rất kỹ, đặc biệt ở Hawaii là có thêm sữa rửa mặt. Ngoài trời thì mưa. Trong phòng chỉ 2 người nên tranh thủ lên giường ôm ấp tý cho ấm. :sprite-48:

Phần khoẻ bé làm đủ lực đủ bước. Mng có thể yêu cầu bé Bonus thêm hoặc lực ra sao.

Phần Thái: Bé dùng toàn bộ cơ thể để lướt. Cảm giác như những con sóng nhấp nhô rất đã. Mà cũng tê hok kém. Hok hiểu trời lạnh nên tê hay sao ak. :eek:ps:

Phần mệt: Bé chuẩn bị 1 ly nước ấm pha chung với Listerin. Bé đi đường lưỡi toàn thân. Kèm với phần ngậm nước ấm. Khác hoàn toàn so với đi đường lưỡi ko. Kill này trc đây cũng có gặp 1 bé làm như vậy. Hỏi ra thì Kill này có từ ngoài Bắc. Chứ trong đây chắc cũng ít ai dùng. Bé lướt 2 vòng từ từ tiến vô chỗ cần tiến. Ngậm 1 ngụm nước bắt đầu làm việc quan trọng. Cảm giác có nước ấm và Listerin thêm cái máy lạnh thổi. Cảm giác mát mát lạnh lạnh ko kém phần tê người. Đành phải OUT thôi.
Thời gian 90p gần hết. Cả 2 tranh thủ tắm lại. Kết thúc cuộc gặp gỡ Hawaii thoải mái.:sprite-34:

Bước xuống tầng trệt, thấy 2 bé khác cũng xinh nữa, mình liền hỏi a lễ tân. Và đáp lại lần sau chỉ cần mình alo là sẽ có bé :sprite-170:

Tổng quan:

CSVC: Thoáng, sang, rộng rãi, như những căn hộ Aqua.
Anh lễ tân, phục vụ tiếp đón tận tình chu đáo, chăm khách từng li từng tý.

Về bé: Dễ thương, dáng cao và chuẩn. Bé mà chịu tập Gym là còn chuẩn hơn nữa.
Nhiệt tình vui vẻ bé đều có.

Cơ sở massage Hawaii có thể là nơi bạn có thể chọn. :sprite-37:
Bé 21 đáng là 1 trong những sự lựa chọn tại Hawaii. ( ai thích gu mình dây dáng đẹp có thể chọn bé).:sprite-37:

Tổng kết:
Vé: code Điệp vụ ( bác @Lục A Ka )
Tip: 950k
2 anh lễ tân và phục vụ: 50 50
Tổng: 1050

Tks diễn đàn, tks bác Lục đã tạo điều kiện cho Tàn Tàn đc trãi nghiệm tại Hawaii.:sprite-134:

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,857
4,626
30 ₿
ngon ngon nha tàn tàn, gặp em người mẫu luôn à, số 21 mới chịu

• Haha
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

tesla.vinhquang

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
10/8/22
Chủ đề
0
5
4
0 ₿
Làm sao để đc vé Free đi làm điệp vụ đó ạ? Mình xin vác trym đi cống hiến =))

Massage Hawaii

Trung Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
6/8/22
Chủ đề
10
109
53
0 ₿
Tuyệt vời quá bác ơi, thấy bác ưng là mình cũng yên lòng :beauty: Rảnh lại ghé bên mình nhé, gì chứ gu mình dây thì bên Hawaii mình còn nhiều lắmmm

• Love
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
87
3,917
3,183
Hang Thỏ
64 ₿