Q.1 [ Điệp Vụ cùng bé 29] Bé đã chiếm lấy tâm trí tôi... tôi đã say bé rồi...

Lượt xem: 3,193

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
86
3,815
3,062
Hang Thỏ
64 ₿
Một buổi chiều sau khi đọc thông báo điệp vụ. Mình gữi tin cho A Lục Ka. Và rất may có đc code Dubai Q1. Mình liền gọi ngay đến Dubai Q1 để đặt lịch bé 29 sau 1 tiếng mình ghé. :sprite-106:. Đi Tàn Tàn thành đi gấp luôn:sprite-106:

Đây là lần đầu tiên mình ghé Dubai Q1. Đến nơi mình đc tiếp đón rất chu đáo. Và mình đưa Code cho bé lễ tân. Tiến thẳng lên phòng. Phòng thì sạch sẽ thơm tho. Mình thì ko xông hơi nên ngồi hút thuốc tý thì tầm 3p sau nghe tiếng gõ cửa và bé bước vào, mình liền nhìn bé. Cảm giác đầu tiên gặp bé. Bé rất xinh và đáng yêu. Dáng người nhỏ nhỏ nhìn rất cưng luôn. :sprite-134:
Bé nhìn mình cười nhẹ và tiến tới gần mình là mình hiểu mình tới công chuyện với bé rồi :beat-brick: bé dùng bàn tay ma thuật chạm vào những chỗ yếu điểm từ từ và từ từ khi đến điểm chí mạng thì bé dừng lại. Làm lòng mình nôn nao chịu hok nổi nữa rồi nên đi tắm ngay để còn mau mau đến việc chính nữa chứ :beat-brick:.

Phần tắm: Bé tắm rất kỹ, thấy vậy mình cũng tắm lại cho bé lun :haha:. Có vài chiêu bé làm khiến mình rạo rực ( phần này để các bác đi là sẽ biết):sprite-32:

Phần massage mệt: Bé lướt tới đâu là tê đến đó. Bé làm rất nhiệt tình. Từ trên xuống dưới rồi lại từ dưới lên trên. Mỗi khi tới điểm chí mạng. Bé hôn cái nhẹ rồi lướt qua ( mình thầm nghĩ trời ơi kiểu này chịu làm sao nổi đây :beat-brick:) bé làm chừng 2 vòng rồi tấn công từ từ vô chí mạng. Giống kiểu lướt qua để xem địch ra sao, thấy địch hok ổn liền đánh vào thì chỉ có nước đầu hàng:sprite-170:. Cảm giác này rất lạ mà lại tê tái tột đỉnh. Thế là mình phải chịu thua chỉ biết ôm bé và thơm bé.:sprite-226:.
Phần massage khoẻ nuru: có thể bài bản bé hơi bị cao. Đôi khi phần này mình thấy hao hao giống nhau, nên mình cho qua.

Xong bé tắm lại cho mình. Rồi cùng mình nằm 8 chuyện. Vừa 8 vừa ôm bé. Cưng lắm.

Cuối cùng thì thời gian cạnh bé cũng đã hết. Thật sự ôm bé có 1 cảm giác j đó ko biết phải nói làm sao. Ko muốn về luôn. Mình định làm thêm 1 vé nữa nhưng vì mình đã lỡ lấy code trên Camapro ở chỗ khác. Nên hẹn bé lần sau. Chắc chắn mình sẽ gặp lại bé.:sprite-226:

Tổng kết: Bé rất xinh và dễ thương, dáng bé với mình là đẹp. Còn với các bác thì sao mình hok biết. Vui vẻ nhiệt thì bé có thừa. Mình nghĩ các bác đi rồi cũng sẽ thích bé như mình:sprite-134:

Mình thì thật ra rất làm biếng đi xa. 3 km là mình ko đi. Nhưng vì bé cách chỗ mình 5km lần sau mình cũng sẽ qua gặp bé. :sprite-37:. ( đến như vậy luôn là các bác biết bé ra sao rồi đó:sprite-170:)

Chắc chắn bé sẽ Hot trong thời gian tới.

Tks A Lục Ka, tks diễn đàn đã tạo điều kiện cho mình lần đầu trải nghiệm Dubai Q1 cùng bé 29 hết sức ưng ý.

Tic: code A Lục Ka ( Điệp Vụ)
Tip: 900
Lễ tân 100
2 anh phục vụ: 50 50
A giữ xe 50
Tổng: 1150

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,713
2,078
烟花拥着风流真情不在
0 ₿

Này nào fải Đi Tàn Tàn mà là FAST AND FURIOUS luôn rồi nhá Bro @Đi Tàn Tàn
Chiều nay 15:59 Dubai Q1 vừa post thêm 1 nàng ngây thơ , non nớt , xanh như nồi canh... mới vào nghề, cần anh em chỉ bảo thêm thì Bro đây đã Nhanh Như Chớp inbox LAK để nhận nhiệm vụ.
Nhưng Điệp Viên 00 gì gì đó hổng biết lần đầu đi Dubai Q1 mà >>

Bé đã chiếm lấy tâm trí tôi... tôi đã say bé rồi... phải chịu thua đầu hàng !!!!​

Ờ MÂY ZING , GÚT CHÓP BRO​

NGOÀI CÂU NÓI TRÊN & THANKS BÀI REPORT NÀY RA JL CŨNG HOK BIẾT NÓI GÌ HƠN =))))​

• Haha
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
86
3,815
3,062
Hang Thỏ
64 ₿
Tks bác JL :haha: . Đây là lần Đi Tàn Tàn biết đến điệp vụ của diễn đàn.:sprite-32:

• Like
Điểm cảm xúc: JokerZ Lam

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
:sprite-41: bác củn tay trên số mới bên dbq1 của tui r v nên bác nhả số mới bên kia đây để tui kiểm tra

• Haha

Cung Thủ

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
26/3/21
Chủ đề
27
746
608
0 ₿
Tàn tàn mà ghê thiệt chứ. Còn bài của bé 21 Queen nữa lên nhanh ko tôi trảm bác đó kkk

• Haha

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,773
4,537
30 ₿
chúc mừng bác, thiệt là nhanh quá đi mà

• Haha

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
86
3,815
3,062
Hang Thỏ
64 ₿
Hum qua mình có ghé biết đc các bé đã chuẩn bị cập bến. Nhưng chưa up hình ipad nên mình cũng chưa thấy luôn :sprite-170: . Hình như bác Lươn muốn bé 16 đúng hok ta:sprite-170:

boii03

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
15/8/22
Chủ đề
8
320
157
0 ₿
Có phải bé 29 có ánh mắt buồn trong mục update ktv k ah? Vì e nhìn thấy khác quá ạ. Bác nào confirm giúp e với

• Like