Điệp vụ cùng bé

Lượt xem: 1,439

boycondon560

Đại Uý
Luyện Khí Massage
28/3/15
Chủ đề
42
312
101
0 ₿
Đã lâu k xin làm điệp viên nên hnay lên xin bác @Lục A Ka nào ngờ được bác cho code và hí hửng chuẩn bị lên đường. Đi làm về thay đồ rồi xuất chiên qa Minh Long . Đến lúc đó tầm cỡ 6h30 và cũng như mọi khi đưa code cho a lễ tân kiểm tra rồi lên phòng. Do lâu rồi không đi bên ML nên mình cũng kêu random. Vào xông hơi cỡ 10p rồi nghe tiếng mở cửa và mình ngồi thêm xíu rồi cũng đi ra.
Ấn tượng đầu tiên của mình về bé là rất dễ thương, nét đẹp k phải sửa gì mình cảm thấy rất dễ chịu khi nhìn thấy bé, sau màn chào hỏi thì bé cũng lôi mình vào tắm rửa sạch sẽ cả thằng em và thằng anh :d
Ms khỏe : Về phần này mình không đòi hỏi nhiều nhưng bé cũng làm đây đủ bài và có lực
Ms mệt : đến gì cũng đến bé rút xiêm y trên người và bắt đầu màn thái cũng với tiếng rên , bé làm từ từ chậm rãi cũng với v1. Rồi bé bắt đầu Bj nhiệt tình và cũng lúc đó bàn tay mình cũng bắt đầu di chuyển theo tiếng con trym :D:D. Sau 5p k chịu nổi và cũng out sung sướng, hơi bất ngờ là bé CIA lun :eek::eek:. Sau đó bé đi vệ sinh và mình nằm nghỉ ngơi. Ngồi tâm sự nói chuyện trên trời dưới đất rồi cũng ra về. Về cảm giác còn lân lân. Lâu rồi mới gặp bé làm mình cảm thấy vậy.
Đánh giá : face : dễ thương ( hơi cứng tuổi ) ( mình quên hỏi số bé rồi chỉ biết tên Thùy )
v1: hệ cam
v2 : ổn
v3 : hơi nhỏ
v4: k check
Tic: bác @Lục A Ka
Tip: 5xx

• Like
Điểm cảm xúc: anhhai111991 and KamaSu

Thangmax

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
27/10/16
Chủ đề
13
137
30
33
0 ₿
Đọc xong thấy thèm tóa. Mới ib Lục ka. Ko biết Lục ka có lắng nghe lời tiệu đệ thì thầm ko nữa kkk. Mừng thớt ngon tym

• Like
Điểm cảm xúc: boycondon560