Điệp vụ cùng em số 07

Lượt xem: 1,347

Mr SKY

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
24/2/19
Chủ đề
2
3
15
29
0 ₿
Đc anh L.A.K tài trợ cho vé vip thái nhưng cuối cùng muốn up lên onsen luôn hehe. lúc đầu chọn bé KTV 11 mà nay bé nghỉ. thế là chuyển qua bé ktv 07. thấy mọi người ít bài review về 07 quá nên nay tranh thủ review luôn.
Nhân viên ở Dubai Bình Tân thì quá thân thiện rồi. vào trình code xog được mời nước uống ngồi chờ. một tí là đc anh locker dẫn lên phòng. phòng đẹp giường êm bồn tắm bự tha hồ nghịch nước cùng em.
Ngồi chờ 1 lúc thì em vào. dáng người múp múp vòng nào ra vòng đó là thích r đó nha. 2 đứa ngồi tâm sự, e cũng tranh thủ vọc thằng nhỏ. nó ngóc đầu dậy lúc nào k hay. Đc cái em này nhẹ nhàng tình cảm có vẻ ăn ý. vừa tắm nghịch nước vừa ân ái nồng nàn, đc dịp khám phá từng cm trên cơ thể em, em ngồi dựa vào lòng, 2 đứa ôm ấp nhau như phim tình cảm (phim *** màn dạo đầu ý mà haha)
Ẻm kêu em chưa ăn gì, thôi để giờ ăn anh luôn :)))) ghê chưa.
lên giường đang hứng nói em vào phần mệt trc luôn đi. thế là em đi thái đủ skill luôn. vòng 1 to nên làm cực sướng. từng đường lưỡi đường ti hết đi lên r đi xuống đầy đê mê. quay người lại em kẹp cậu nhỏ bằng 2 quả núi, suýt bị knock out luôn. sẵn kêu em chuyển thế 69,e thì bj nóng lạnh, a thì đê mê khám phá, hai đứa cặm cụi thuởng thức những vị ngọt thân thể của nhau (cho ae hình dung ạ). cuối cùng cũng phải đầu hàng. cuộc chơi nào cũng có kết thúc mà hehe. Sau đó em masage khỏe. phần này cũng ok lắm. khớp kêu răng rắc dễ chịu. làm khỏe xog chắc làm đc trận thứ 2 luôn ấy haha.
sướng!!! ngồi trò chuyện với đủ thứ trên đời về nghề nghiệp tình đời 2 người càng hiểu nhau thêm. Ai muốn tâm sự cứ gặp bé này là ok hết nha hehe. phút cuối càng quyến luyến ko rời. đây cũng là cái nghề và người ta thương nhau dựa trên sự tôn trọng, cảm thông và sẻ chia cùng nhau ạ.
Đánh giá em 07 ok về mọi mặt. nếu có thế chắc rủ đi ăn hay cafe gì đó tậm sự tiếp kakaka. tíc đúng giá thị trường. tip theo tình cảm luôn. chào ae ạ. hy vọng ae ghé ủng hộ em ấy nói riêng và masage dubai bình tân nói chung ạ :)))

Tài 69

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
14/4/18
Chủ đề
9
214
65
0 ₿
Ngon chym đó bác thấy ảnh em này trên dd cũng khá tươi

• Like
Điểm cảm xúc: Mr SKY

cuonghoib6

Đại Uý
Cao Thủ Massage
9/1/19
Chủ đề
41
1,225
238
TPHCM
0 ₿
Chúc mừng bạn,chưa được thử mấy em khác,nhưng đã từng gặp 07 1 lần không xinh lắm nhưng có cảm tình

• Like
Điểm cảm xúc: Mr SKY