Q.10 điệp vụ cùng huyền thoại 08

Lượt xem: 2,339

ronaldinho11

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
26/5/19
Chủ đề
23
246
96
0 ₿
vào 1 ngày nắng đẹp , nhận được điệp vụ của bác Lục, liền sắp xếp phi ngay tới ML để gặp bé 08
cũng như thường lệ, phải gọi trước lễ tân để book bé, mất công đến nơi phải chờ đợi, ae chú ý khoản này khi đi làm điệp vụ nhé
cũng lâu ko ghé, giờ đã đổi lễ tân :)) 1 bé xinh tươi ngon ngọt đứng quầy nhé, bé này mà làm thì cũng ngon ko kém ai đâu nè, hehe
ah có thấy ipad ở quầy, hình như là giờ được chọn ktv rồi đó ae, do mình yêu cầu nên ko dùng
làm thủ tục xong chỉ đợi 5p là lên phòng luôn, được bé lễ tân mời nước luôn nha ae, hehe
vô phòng xông hơi tầm 5p là bé 08 vào rồi, rất lễ phép chào hỏi luôn nha
bé kêu gặp a quen quen, uh thì a đã đi rồi mà lâu quá ko ghé thôi, nay gặp lại hỏi thăm sk e nè,hehe, thế là vạch áo bé xuống xem v1 dạo này còn to ra nữa ko, hí hí, bé cũng tranh thủ hỏi thăm thằng e của mình, lúc đó cũng hơi cứng rồi ^^
rồi vô tắm, bé tắm kĩ nha sạch sẽ để lát còn làm thoải mái hơn nữa :D
max khỏe: cũng ok bài bản như bt, bé còn tính làm đá nóng mà mình kêu thôi để bữa khác, hehe
max mệt: với v1 của bé thì đi thái vô đối, tuyệt cmn vời luôn ae ah, liếm từ dưới lên trên, cả lỗ tai luôn, phê ko tả nổi, hehe, lật lên lật xuống, đi rất kĩ nha, ae nên đến trải nghiệm xem mình nói đúng ko :D lâu quá ko gặp nên kì này mình ko nhịn lâu được, tầm 15p là bắn pháo hoa tung tóe luôn, hehe nằm nghỉ tí thì tắm lại thôi

đánh giá:
lễ tân, locker, giữ xe: 9/10 (thái độ nhiệt tình vui vẻ)
ktv:
v1: 9/10 (tuyệt cmn vời, real luôn nha)
v2: 8/10 (vừa đủ)
v3: 8/10 (doggy được thì phê khỏi nói)
v4 : 8/10 (nước nôi vừa đủ)
service: 9/10 (nhiệt tình vui vẻ thoải mái)

tic: bác Lục tài trợ
tip: theo sự hài lòng, mặt bằng chung ko phá giá

1 lần nữa xin cám ơn bác Lục rất nhiều, hehe

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Minh Long

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Dạ muội thay mặt tất cả nhân viên ở Minh Long cảm ơn huynh rất nhiều...cũng sắp qua năm mới muội chúc huynh năm mới phát tài, vạn sự như ý. sức khỏe dồi dào, phát tài phát lộc nha......yociexp24

• Like
Điểm cảm xúc: ronaldinho11