Điệp Vụ cũng là lần đầu trải nghiệm Windy cùng em 09

Lượt xem: 1,682

kody

Binh Nhất
Bé Thích Massage
17/10/17
Chủ đề
3
62
7
38
0 ₿
Cũng nhận đc nhiệm vụ Bác Lục giao cách đây hơn 2 tuần rồi, nay mới report được...
Tối trước có nhậu say nên ngày hôm sau mệt mỏi, nghĩ đi giải stress nên lên xin làm nhiệm vụ đc Bác Lục trao code, liền xách chiến mã lên phi ngay đến Windy dù trời mưa nặng hạt. Cơ sở khá dễ kiếm vì nằm ngay mặt tiền tqtq, phi thẳng vào thì đc E gái ra mở cửa. Vào đưa code và đc em Lễ Tân hỏi có nâng cấp lên vé tắm tiên ko, Ok phụ thu 200k để đc cảm giác thần tiên nó thế nào ^^
Hơi ngạc nhiên là Locker dẫn mình lên phòng là em giái, lần đâu đc em gái dẫn lên phòng nên hơi bỡ ngỡ, trước giờ toàn đc các A dẫn đi, không biết là do ko có Nam hay ở đây nó vậy nữa. Cũng hỏi han đôi chút và biết đc em 69 mấy Bác khen thì đã nghĩ, em 12 thì bận. Nên thôi random
Mình vào phòng thì công nhận CSVC ở đây cực đẹp, phòng rộng rãi, bồn tắm to chà bá có thủy lức, có cả ghế nằm "Đọc Sách Thư giãn". Nhưng nhược điểm là phòng xông yếu, mình ngồi chờ ngoài rồi vào phòng xông hơn 10-15' chưa thấy hơi nữa, nên qua xông khô.
Đang xông khô thì em vào mình cũng chui ra luôn, và gặp em số mấy không biết nữa. Mình không cảm tình với em lắm và thân hình ko hợp gu nên mình y/c e đổi người và em cũng dễ chịu kiu a thích người thế nào để em nói qly chọn. Ok điểm + cho dịch vụ.
Ngồi uống nước (có Bia Cọp, Bò Húc và nước suối) chút thì em Lên, lần này ok hơn rồi, em giới thiệu em số 09, hơi mủm mĩm Teen và có nét thơ ngây. Em cười nhìn xinh xinh.
Rồi thì cũng vào phòng tắm tiên với em, đc Mẹ tắm cho con, Nude 100%, cũng nghịc ngợm xíu rồi ra em lau người lên giường cho em massage
Về massage khỏe thì em làm hơi yếu, có thể mới vào nghề, cũng đá nóng,... mình thấy vậy cũng nói em làm mạnh lên, lúc nào đau quá a kêu, nhưng hình như sức em chỉ có vậy nên cũng không đòi hỏi thêm.
Massge Mệt thì có thể nói là thế mạnh của em, Em khá chiều và tâm lý với khách hàng. Làm thái nhiệt tình, đi lưỡi, thổi lỗ tai ... Mình còn đc trải nghiệm ghế Đọc Sách nữa (lần đầu luôn). Về phần này mình không nói sâu mà nghĩ AE vào trải nghiệm để biết ạ, mỗi người một Gu và cách cảm nhận khác nhau.

KTV: 09 hợp gu với những ae thích Teen, mũm mĩm dễ thương
Face : 8đ
V1 : Cam Mỹ
V2 : Hơi lipit
V3 : Mềm, to
V4 : Nước nôi, khám phá thoải mái

Thanks AE đã đọc ạ

Thần Rùa

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
31/5/17
Chủ đề
33
607
201
38
8 ₿
chúc mừng chú, TR chưa được thử cái ghế đọc sách ấy, lần trước có thấy nhưng chắc chưa được train