Điệp vụ cùng siêu quậy 32

Lượt xem: 1,193

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Ha Lan

Binh Nhất
Bé Thích Massage
21/12/19
Chủ đề
4
64
18
34
0 ₿
Được bác Lục trao cho cái code điệp vụ tình qua thăm 06 tiếc là bận khách và tất cả các số đều bận chỉ còn mỗi 32, nghe danh cũng đã lâu nay được dịp thử luôn. Vào phòng chờ nằm được 5p thì được gọi lên phòng, vẫn là leo 3 tầng huyền thoại nhưng tin vui cho các bác hay đi ML là cơ sở đang trong thời gian làm mới mình nên hơi bề bộn từ sảnh lên tới lầu 2. Lên phòng thay đồ chui vào xông hơi cho khỏe người, vừa được tí thì em nó đã bước vào và chạy thẳng lại mở cửa phòng xông 'chào anh". Thấy cũng thú dị rồi đây nên bước ra xem thế nào, vừa đút đầu thằng anh ra khỏi phòng xông là em nó đã nắm đầu thằng em để chào hỏi làm quen rồi. Lấy khăn lau ngồi làm quen chút chút rồi cũng vào tắm, em nó tắm rất kỹ chắc để mần thịt cho sạch sẽ thơm tho, tắm xong ra lên giường nằm cho em bắt đầu làm việc.
Về CSVC thì chờ chắc 1 2 tuần nữa sẽ có nhiều mới lạ lắm
Về em 32: nhiệt tình, vui vẻ, chịu khó bắt chuyện hỏi han và chăm sóc rất chu đáo, dâm dâm ra mặt chứ không ngầm và đặc biệt là rất chủ động trong mọi tình huống.
- Mas khỏe: đủ bài, có lực và người khỏe hẳn ra
- Thái: V1 không phải hàng chuẩn như 07 nhưng cũng đủ dùng đi thái, vòng 3 thì căng tròn, hang động thì tỉa tót gọn gàng. Chà thái và đi lưỡi rất điêu, âm thanh chuẩn bài, nói chung là full chỉ trừ CIA và đặc biệt là màn quét WC phải nói là rất tuyệt. Sung sướng quá đi cùng với màn về đích ngọt ngào.
- Với cá nhân mình đây là 1 số mà mấy bác nên thử 1 lần nếu thích kiểu con gái chủ động, nhiệt tình, dâm nhưng cũng cực kì tình cảm và làm việc rất có trách nhiệm.
Tks bác @Lục A Ka đã tài trợ vé, nhân viên: cafe, 32: tip theo sự hài lòng.
Cảm ơn các bác đã đọc bài!

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
143
1,144
2,277
1,324 ₿