Điệp Vụ Gò Vấp Điệp vụ cùng trải nghiệm tuyệt vời tại Chiều Châu

Lượt xem: 1,408

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Tí tởn

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/3/23
Chủ đề
2
24
7
Hcm
0 ₿
Mem mới nên cũng muốn tham gia điệp vụ cho biết nên mạo muội inb Lục A Ka để nhận nhiệm vụ. Sau khi được giao nhiệm vụ, mình tranh thủ thời gian phi nhanh tới Chiều Châu. Mình vừa chạy tới đá chống xe đã có bạn nhân viên chạy tới chào hỏi rồi dắt xe, bạn quản lý mở cửa sẵn mời vào. Bạn mời ngồi rồi mời trà nước, hỏi han vài câu rồi mang ipad ra tư vấn, hỏi han gu thế nào các kiểu. Sau một hồi thì cũng chọn được bé 06, ngồi chơi tí thì được mời lên phòng.

Phòng ốc cũng ổn áp, mình thay đồ rồi vào xông hơi cho ra mồ hôi, mùi hương sả rất dễ chịu. Xông xong ra ngồi làm ngụm nước thì bé gõ cửa bước vào. Đập vào mắt là một bé cao ráo chắc cao tầm 1m6 trờ lên, da trắng mơn mớn, mặt xinh. Đợi khô người thì bé mời vào tắm, rửa trước xong rồi rửa sau kỹ càng thì bé lau khô tới tiếp mục massage.
Phần khỏe: bé massage có lực và rất bài bản, sau khi massage xong thì thấy cơ thể nhẹ nhàng hơn bỏ lại các mệt mỏi. Khỏe xong rồi thì cũng tới phần mệt.
Phần mệt: bé bắt đầu chà thái, cái lưỡi đi trước cặp ngực theo sau cứ thế từ dưới lên, bắt đầu cảm thấy lên lên tí rồi đó. Bé làm một cách nhẹ nhàng tình cảm rồi tới phần nuru với dầu, cảm giác lân lân tắng lên dần. Tới phần chính, bé bú liếm thằng em của mình một cách nhiệt tình nên cũng bắt đầu khám phá cơ thể mơn mởn, trắng trẻo của bé. Sau một hồi bú liếm nhiệt tình của bé thì mình cũng out trong sung sướng tuột độ.
Bé tắm táp lại cho mình rồi tranh thủ còn thời gian nên bé massage thêm phần đầu cho mình.
Lúc xuống dưới ra về bạn quản lý hỏi han có oke không rồi còn 2 3 lần mới ngồi uống nước tí rồi về.

Đánh giá:
+ Csvc : 8,5
+ Dịch vụ: 10
+ Ktv 06: xinh, xịn, mịn
v1 vừa tay
v2 có tí lipid
v3 nẩy nở
v4 nước nôi đầy tay

Tic = code
Tip = tic + ít cf cho anh em

Đánh giá toàn diện thì cở sở đáng để anh em tới trải nghiệm. Đúng với cầu : Vui lòng khách đến vừa lòng khách đi.

Đính kèm

208.5 KB · Lượt xem: 95
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.