[Điệp vụ cuối năm 21/1/2020] cùng em KTV 69

Lượt xem: 2,262

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Yamaham

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
13/12/18
Chủ đề
40
702
188
43
0 ₿
Martha
Hôm nay ngày cuối năm, lên diễn đàn đọc tin của Mod @Lục A Ka, nên đăng ký thử, ai ngờ được Mod tin tưởng giao điệp vụ cuối cùng của năm con heo.

Buổi chiều cuối năm, sếp cho nghĩ anh em về sớm nên mình chuẩn bị xong hết mọi việc, ghé qua mat xa Dubai quận 1 lần cuối. Cứ tưởng là cuối năm ai cũng bận rộn nhưng không ngờ hôm nay DBQ1 đông khách quá trời, ngồi đợi kên phòng thấy khách ra vào liên tục.

Sau thời gian ngắn ngồi chờ đợi, mình đã lên phòng để bắt đầu chiến em KTV 69 (được chỉ định), nghe con số 69 là đầu ốc suy nghĩ lung tung rồi, hehe.

Vẫn xông hơi như mọi lần, phòng xông quá tốt nên rất mau nóng, nên mình ngồi không lâu và ra ngoài luôn, vừa bước ra thì gặp ngay em đã đứng đợi từ bao giờ. Thật bất ngời và như anh em đi trước mô tả, đập ngay vào mắt là cặp ngực đồ sộ, thân hình chắc nịch và hơi trỏn, nhưng đúng gu của mình. Em trò chuyện trong khi pha nước, sau đó thì tắm cho mình, không quên tắm cho thằng em luôn hehe

Matxa khỏe: em làm mạnh tay, lâu lâu em hỏi em làm vừa tay không anh, nếu mạnh quá thì nói để em làm nhẹ lại, cách em nói chuyện dễ thương, chiều khách

Mat xa mệt: em thoa dầu lên lưng, dùng cặp ngực size XL trường khắp người, lấy bàn chân mình cọ vào cặp ngực, kết hợp với cái lưỡi em la liếm khắp nơi, bao phê và sướng. Quay người lại, em ôm mình như 2 người tình, bàn tay sờ bóp thằng em, sau đó em BJ mình, kèm theo tiếng rên như phim Jav, mình cũng hợp tác với em, ôm bình sữa mà bú liếm, bàn tay mân mêm đầu ty của em, cùng với khám phá vùng 4, nó đã ướt nhẹp luôn rồi. Được hơn 5 phút, mình đã out, quá tuyệt vời.

Nằm nghỉ ngơi, tắm rửa lại thì anh em chia tay, cám ơn em, sẽ quay lại gặp em Kim Anh.

Đánh giá csvc: quá đẹp, sang trọng, nv lịch sự

Tic: Mod Lục tài trợ

Tip: 500k, không phá giá

Lễ tân, giữ xe: 100k

Cám ơn các anh em đồng râm đọc bài report, cám ơn diễn đàn đã cho mình gặp được em

Nhân dịp năm mới, chúc BQT diễn đàn, mod @Lục A Ka & @Dory cùng toàn thể anh em checker vạn sự như ý, dồi dào sức khỏe để tiếp tục những cuộc chơi khám phá mới

• Like
Điểm cảm xúc: xpress

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
muội cám ơn huynh đã ghé thăm ạ, chúc huynh năm mới vui vẻ vạn sự như ý nha

• Like
Điểm cảm xúc: Yamaham
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.