Điệp vụ cuối năm cùng 07 Minh Long

Lượt xem: 1,160

Xinloichiuhetnoi89

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
31/1/17
Chủ đề
20
477
160
35
0 ₿
Điệp vụ cuối năm sao mà không khí lúc này tại nơi thám thính thật là ảm đạm quá đi, nơi quen thuộc náo nức ngày nào của mình hay lui tới sao mà vắng vẻ vậy. Chắc mọi người lo nhộn nhịp háo hức bên ngoài hết rồi, thôi thì mình ở chốn yên tĩnh để yên thân thôi. Cuối năm gì mà đầu óc lu bu quá, hay quên trước quên sau, xém quên nộp bài cho bác Lục.B11

Cũng như mọi khi, thì cũng đi cầu thang tập thể dục rồi mới vào phòng, cơ mà lâu ngày không vào sao toàn người không vậy ta, mà ai cũng dễ thương hết.

Vào phòng chờ một hồi thì em ktv bước vào, nhìn thoáng tưởng 08 tại tướng tá giống quá nhưng ko phải, em này 07 mới, nét mặt xinh, cười có duyên, dáng thon gọn, mông to, nói chuyện nhỏ nhẹ từ tốn. Em dìu mình vào tắm , kỳ cọ cho mình, em kỳ đỏ thằng nhỏ luôn, tay em quẹt sạch sẽ hết.

Lên giường em đấm bóp cho mình, em đấm rất là lâu, do bữa đó mình mệt nằm thiu thiu, ko có nói chuyện nhiều, em vừa đấm vừa suy nghĩ về nước mỹ hay sao cứ một kiểu làm hoài, kkk chờ mãi không nghe em kêu lật lại, rồi bỗng nói ,"em thư giãn cho anh nha". Mình vẫn nằm yên tư thế đó, em cởi đồ ra để mơn trớn, vòng 1 của em săn chắc vừa tay, có đều em hơi nhạy cảm với núm, bóp thì được, se không được. Gần tết sao mấy em hay bị vậy quá, Kaka
Xong em quay qua BJ cho mình, em loay hoay dưới vùng hạ bộ của mình và đưa mông ra cho mình bóp, cái mông to, săn chắc nhưng ko mịn lắm, mà mình không khoái sờ mông lắm, chỉ muốn lủi thẳng vô khe hở luôn à, nhưng mà vòng 4 em khép chặt, nên chỉ lướt phía ngoài, không cảm nhận được gì luôn.B04
Xong rồi mình cũng out, nhưng chỉ sướng đc 50% rồi nằm đó ôm em cho ấm.
Cuối năm đầu óc hơi lộn xộn, chủ yếu được yên tĩnh, vào gặp em thì yên tĩnh thiệt.
Tổng tổn thất
Tic: Code anh Lục đưa
Tip: 500 ml
Chúc anh em những ngày tết Lộc Phúc sum vầy.

• Like
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Thổ địa ML có khác :v ko ai lọt qa tay a :)

KAISATO

Tập Sự
Bé Tập Massage
28/1/20
Chủ đề
0
12
0
33
Quận 10
0 ₿
Em tập tành đi cũng đc 3 lần mà toàn bên PA do gần nhà, thấy bên ML cũng xôm quá nhỉ