Gò Vấp Điệp vụ cuối tuần 16/01 cô bé 38 de thuong, dam dang!

Lượt xem: 1,064

vonamma

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/4/20
Chủ đề
8
123
93
TpHCM Q7
0 ₿
Thứ 7, Sì phố tiếp tục chuỗi ngày lạnh giá là một buổi sáng teo chym. 5h hơn tôi đã thức dậy để thành công như cái cách mà người ta nói. Thật bất ngờ, Điệp vụ gửi quá sớm nên bác Lục đã dành ngay một xuất để tôi có dịp thực hiện nhiệm vụ vì lý tưởng của mình.
Sau khi cơm rượu no nê, gác công việc sang một bên đúng bong 15h30 tôi check in ở Dubai. Đây là lần đầu tôi đến đây, tôi có vài điều nhận xét như sau: Phòng chờ sạch sẽ, nhân viên nhiệt tình, không phải chờ quá lâu. Sau khi lên phòng, cậu em có hỏi tôi chọn em nào hay gu ra sao (chu đáo). Tôi nói cứ chọn theo ý em, dễ thương là được. Phòng massage có 2 phòng xông hơi khô - ướt và một bồn tắm cùng 1 nhà vệ sinh (kiến trúc ok, CSVC theo thời gian nhưng sạch sẽ). Tôi không thích kiểu tắm hơi ra nằm máy lạnh nên cho qua luôn. Và em bước và..ào. SBD 38. Ấn tượng ban đầu là nhỏ nhắn, dễ thương, cười duyên. Em nói chuyện không nhiều, không quá ít (rất thích cách nói chuyện của em, vừa vui đùa vừa quan tâm lại không hỏi nhưng câu tế nhị, tuyệt). Sau khi tắm xong. Nằm lên giường thì em bắt đầu bài khỏe, nói chung bài khỏe em làm tạm được (ai không yêu cầu kỹ thuật massage chuyên nghiệp thì ok) nên tôi xin phép lướt đến phần quan trọng. Em bắt đầu thoát y. V1 tròn căng, không giả tạo. V2 phù hợp với V1. V3 láng mịn cong vút theo V2. Em bắt đầu làm Thái và rên như em là người được phục vụ. Ối giồi ôi, nó phê rơn người. Tôi lật mình lại, vuốt bàn tay tham lam cho thỏa cơn. Sau đó là đủ bài BJ, HJ, lick ti, lick tai. Rồi tui xong phim. Kết thúc 1 ngày dài mệt mỏi là một buổi chiều tuyệt vời. Cảm ơn nhiệm vụ này, tôi hứa sẽ cố gắng hơn, nhiệt tình ở những nhiệm vụ sau. Trước khi về em cứ nhéo ti, nhéo thằng nhỏ hoài. Hì hì sướng mê tơi!

Thosangai

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
31/12/20
Chủ đề
8
145
23
0 ₿
Chúc mừng bác

• Like
Điểm cảm xúc: vonamma

Minhcanthu

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
31/12/20
Chủ đề
2
100
9
0 ₿
bé này làm tình phê tít ae ạ dễ thương nhẹ nhàng tình cảm

• Love

haiau_sea

Tập Sự
Luyện Khí Massage
21/4/16
Chủ đề
0
211
79
0 ₿
ước gì được gặp bé dâm như em

• Like

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,530
1,091
38 ₿
quay lại nhím cheo em nó chứ sao để thua đc

• Love

vonamma

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/4/20
Chủ đề
8
123
93
TpHCM Q7
0 ₿
Vâng! Lúc dắt xe ra, mấy em trai có nói là: "em này là dễ thương nhất cơ sở rồi đó anh!". Mình đáp luôn là: "Hôm nay anh có số đào hoa nhỉ?".

vonamma

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/4/20
Chủ đề
8
123
93
TpHCM Q7
0 ₿
Bé có thổ lộ tâm tình là mấy cái khu vực nhấp nhô như hạt đậu của bé nó nhạy cảm nhắm, anh em tình cảm thôi nhá. Chứ bé quạo bé vắt cạn sữa đó!