Q.10 Điệp vụ cuối tuần ngày 11/12 với 07

Lượt xem: 2,123

hoangtinhgia

Binh Nhất
Bé Thích Massage
21/7/20
Chủ đề
6
72
13
q3
0 ₿
Cuối năm công việc khá bận rộn nhưng việc tham gia điệp vụ là không thể bỏ qua đc. Đầu giờ chiều cuối tuần, nhận được điệp vụ bác Lục giao cho liền book grap đi ngay, bỏ qua các công việc đang làm.
Cơ sở ML đầu giờ chiều khá vắng vẻ. Vào quầy lễ tân show code được em mời vào uống trà trong khi nhân viên đi chuẩn bị phòng.
Sau khoảng 10 phút, phòng ốc đã xong, mình lên phòng bắt đầu điệp vụ với em 07 đã hẹn trc.
Phòng ốc khá hiện đại do mới sửa lại, phong cách giống Dubai Luxury, khá hài lòng.
Sau khi htay y phục thì vào xông hơi. Hơi nóng đc điều chỉnh vừa phải, mình xông dc khoảng 15 phút thì ra nghỉ.
Cùng lúc em 07 vừa lên, e nói chuyện khá vui trong lúc chờ mồ hôi khô.
Em tắm khá kỹ, trong lúc vẫn trò chuyện rôm rả. Lần đầu tiên thấy một e mới gặp mà nói chuyện vui và nhiều như vậy. hiihi
Sau các công đoạn chuẩn bị, em bắt đầu làm khỏe cho mình.
Kỹ thuật khỏe còn khá non nhưng khá dễ chịu, thoải mái, phù hợp cho người thích nhẹ nhàng.
Về phần thư giãn, với v1 huyền thoại, trắng tròn đẹp, e bắt đầu cà khắp cơ thể từ dưới lên trên làm tê tái cả người. Sau đó là màn đi lưỡi khắp cơ thể làm a e nào yếu có thể ra bất cứ lúc nào. Bé yêu cầu nằm ngửa lại để tiếp tục đi lưỡi, những đường lưỡi làm xốn xang, làm mình chỉ biết nằm im hưởng thụ, tay mân mê đôi bồng đảo tuyệt vời. Cuối cùng mình cũng out trong sung sướng.
Tổng kết:
CSVC: 9/10
Nhân viên: 9/10
Bé 07: dễ thương,dễ bắt chuyện.
V1: Cam lai bưởi: 08/10
V2: Cân đối: 08/10
V3: Tròn trịa 08/10
V4: 7/10
Tic: Bác Lục tài trợ
Tip: Theo mặt bằng chung + phục vụ 50k
Hạn chế: có hình xăm làm hơi tụt mod do mình ko thích.
Chúc cơ sở ngày càng đông khách nhé!

nhanlangtu_398

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/6/20
Chủ đề
1
21
8
0 ₿
Ủa. Bé xăm chỗ nào á bác. :")

Massage Minh Long