Điệp vụ đại chiến với 06

Lượt xem: 2,073

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Hiro1510

Binh Nhất
Bé Thích Massage
14/7/18
Chủ đề
6
85
30
0 ₿
Xin chào các đồng đạo võ lâm :D

Hôm nay rảnh rỗi nên thử vận may đăng ký điệp vụ , may mắn dc mod @Lục A Ka giao nhiệm vụ ở thành P.A , một lần nữa cảm ơn mod @Lục A Ka

Sau khi nhận dc code , e liền phi con ngựa sắt tới thành P.A liền , tới quầy đưa code cho các anh phục vụ được biết 06 còn 20 phút nữa mới xong , dù sao cũng rảnh rỗi nên e ngồi đợi lun , sau khi có phòng rùi dc các anh phục vụ mời lên phòng.

Vào xông hơi cho khỏe người :D một lúc sau bé 06 bước vào với 1 vóc dáng mình dây rất hợp ý e :D và e bước ra chào hỏi bé chém gió vài câu làm quen , sau đó được bé tắm rất sạch sẽ , e xin tua qua đoạn này để vào phần chính.

Massage khỏe : Tuy e khá mình dây nhưng đấm rất có lực và làm đầy đủ bài , sau khi dc bé làm khỏe khiến e tinh thần sảng khoái để bước qua phần mệt :D

Massage mệt : bé rất chiều chuộng và nhẹ nhàng tình cảm , bé kết hợp Bj và Hj rất hay khiến e quá phê và chuyện gì tới cũng sẽ tới :D

Đánh giá bé 06 rất chiều chuộng , nhẹ nhàng tình cảm và bé biết cách nói chuyện khiến cho không khí trong phòng lun vui vẻ , rất thích hợp với các ae nào thích tâm sự nhẹ nhàng :)

V1 : 7 ĐIỂM
V2 : 8 ĐIỂM
V3 : 7 ĐIỂM
V4 : ae tự tìm hiểu nhé ;)

Tic : Code Free
Tip : 1.*** ( Vì e làm 2 cái ) theo sự hài lòng của bản thân e nên mong các ae thông cảm :)

• Like
Điểm cảm xúc: BadBoy9999 and lbb149

Bé Ịc

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
12/3/18
Chủ đề
8
186
37
0 ₿
Chắc chắn sẽ dc rửa và mát xa mặt bằng sữa rữa mặt . Chiều mình hơn cả ng iu kun đó chứ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.