Điệp vụ đáng tiếc - ngày 06.03.2020 - KTV 12

Lượt xem: 2,011

gemini.h2t

Binh Nhất
Bé Tập Massage
15/5/19
Chủ đề
6
26
10
0 ₿
Chào anh em đồng râm
Sau một kì nghỉ dài ngày, mình đã quay trở lại với nghề điệp vụ và đã được bác Lục trao nhiệm vụ tại cơ sở Windy Tân Phú. Bèn phi xe lên tới thẳng cơ sở, khi bước vào thật sự rất thích thái độ của các em nhân viên ở đây từ giữ xe cho tới lễ tân. Sau khi chọn vé thì được locker dẫn lên lầu. Bước vào phòng mình đánh giá điểm 10 cho cái phòng rộng và đầy đủ từ massage khô đến massage ướt. cái bồn tắm thì bự hết sảy (cái này mà tắm tiên chắc sướng lắm).
Rồi mình xông ướt rồi xông khô. Sau đó Pé ktv 12 bước vào. Một cô bé nhìn dễ thương và khá mũm mĩm, giọng nói thì cực kì ngọt ngào. Các vòng thì phù hợp với anh em nào thích có da có thịt nhé.
Kể đến đây thì đến giờ vẫn còn tiếc. Sau khi xông hơi xong tưởng sẽ có 1 buổi sung sướng thì bỗng có 1 cuộc gọi bất ngờ và quan trọng từ sếp bắt phải về ngay giao 1 số thứ rất quan trọng ko thể từ chối dc. Mình đành ngậm ngùi xin lỗi bé và ra về. Tất nhiên mình cũng ko quên gửi 1 chút cafe cho bé để chào hỏi.
Đánh giá chung nếu ko có cuộc gọi đó thì đây sẽ là 1 ngày sung sướng rồi vì cơ sở tốt và ktv đáng yêu.
Xin lỗi Lục A Ka đã chiếu cố mà ko hoàn thành nhiệm vụ. Chắc chắn nhiệm vụ lần sau mình sẽ hoàn thành tốt. Trân trọng cám ơn.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Windy Tân Phú